หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ เล่มสี่ สวัสดีปีฉลู~  (อ่าน 218943 ครั้ง)
หนูไม่รู้  ฮือๆ~

พนักงานบริษัท.

กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โอ๊ววววววววว

อ่านอยู่ๆๆๆๆ รอมานานนน  ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ

เกือบลืมไปเลยว่าเคยแนะนำตัว
จะบอกว่า วันนี้ผมอยู่เวร
เพิ่งได้ลงเวรเมื่อกี้ ......
เพิ่งได้กินข้าวเย็น
หลังจากหุงข้าวเสร็จ
อุ่นกับข้าวเก่าเสร็จ
นั่งอ่านf0ntsudไปกินข้าวไป
.....
พลันนั้น ทันใดนั่นเอง .....
กินไม่ลงแล้ว  ฮือๆ~

ทำไมครับ อู้ย..

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่แอนอย่างเร็ว คริคริ

หนูไม่รู้  ฮือๆ~
กร๊าก กร๊าก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ฟ้อนสุดเล่มนี้ ดูสนุกจัง  กร๊าก
เดี๋ยวจะมาอ่านละเอียดอีกทีตอนเช้า

แอบเสียดายที่ค่อนข้างรีบทำงาน ฮือๆ~
ขอโทษเจ๊นัทมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ ว่าหมดมุกจัดหน้าแล้ว  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กอลลั่มที่เผลอตั้งใจอ่านจริงๆก็คงเป้น บุกคลสำคัญ
ตอนแรกกะจะอ่านผ่านๆ แต่ก็ลงเอยด้วยการตั้งใจอ่านจนได้  ง่ะ
สุดยอดเลยพี่เก้อ  เจ๋ง (จำกัดความออกมาได้แค่นี้แหละค่ะ ง่วงละ  กร๊าก)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ในกอลลั่มผม ตรงส่วนที่เป็น list (หรือย่อหน้าก็ไม่รู้) มันมีคำว่า "รายการย่อหน้า" แทรกมาด้วยอะครับ  ฮือๆ~

มีสองที่คือ หน้าคู่แรก "เคยกันไหมครับ" กลายเป็น "รายการย่อหน้าเคยเห็นกันไหมครับ"
กับหน้าคู่สุดท้าย "โปรดติดตามต่อฉบับหน้า" กลายเป็น "รายการย่อหน้าโปรดติดตามต่อฉบับหน้า"

ไม่รู้ยังแก้ได้รึเปล่า ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ  หยี
(สะดุดนิดหน่อย ไม่ร้ายแรงมาก)

ปล. เช็คของตัวเองก่อน ยังไม่ได้อ่านหน้าอื่นเลย  กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
โอ้ ตอนจัดหน้าก็ไม่ได้สังเกตว่าผิดปกติครับ หน้าแตก ขออภัยๆ

เล่มนี้ได้เจ๊กัมส์มาช่วยวาดการ์ตูนขึ้นปกครับ
พบว่าสวยมากๆ เลย สมกับที่รอคอย
(แก้ไขปกหลังนิดนึงโอเคนะจ๊ะ เกย์ออก)

อีกอย่างคือเล่มนี้ตูพยายามลดภาระส่วนตัวลง
กระจายงานให้มากขึ้น (อู้ให้มากขึ้นนั่นเอง)
ใครที่ไม่รู้จะช่วยอะไรจะได้รู้ว่าตัวเองก็ทำได้
และทำได้ดีมากๆ ด้วย

คงไม่ต้องเอ่ยชื่อนะครับ เจ๋ง

ขอบคุณครับทุกคนเลย ขอบคุณที่ทำให้เล่มนี้ออกมาดูสนุกมากๆ
และโดยเฉพาะบอกอสีเขียวเจ้าเก่า (ไหนว่าจะไม่เอ่ยชื่อ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ของผมครับ http://korstudio.exteen.com/20090106/entry
ไปแปะในบล็อกแล้ว เย้

ช่วยกันทำมาหากินครับ  กร๊าก

คนไม่โสดหละ  แหยะ

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I

คนไม่โสดโหลด จ่ายเป็นจูบ เกย์ออก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
อูย....

ขอโทษครับ

จะอัพโหลดคืนเข้าเซอร์เวอร์ ต้องทำยังไงครับ
เสียค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ก็ยอม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
พลิกครบทุกหน้าเป็นเล่มแรกเลยนะ
(ชักเริ่มละอาย) เดี่ยวจะตามพลิกและอ่านให้ครบทุกเล่มนะ
เค้าชอบประมวลเหตุการ์ในฟอนต์ (เพราะอ่านอันนี้จบแค่อันเดียว)
ที่เหลือพรุ่งนี้นะ เกย์ออก

ขอโทษครับ

จะอัพโหลดคืนเข้าเซอร์เวอร์ ต้องทำยังไงครับ
เสียค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ก็ยอม

ถ้าจะอัปคืน ต้องจ่ายเป็นตูด

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 21