หน้า: 1 ... 48 49 50 51 52 53 54 [55] 56 57 58 59 60 61 62

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใคร่ค้ากับหมีค้า(ภาคอินเทอร์)  (อ่าน 306394 ครั้ง)
แล้วต้องแลกกับบัตรเติมเงินด้วยรึป่าว กร๊าก

ซื้อน้อย หมีเต้นน้อย

ยอดถึง 500 เมื่อไหร่ หมีจะเต้น โคโยยี้ อั๊กกลี้ ให้ดู

ฮี่ๆ

ฮ่าๆ ฮือๆ
ขายเอามันสุดๆ เฟ้ย  โวย
ใกล้จะปิดรอบแล้วน๊า

เร่เข้ามา เร่เข้ามาค่า!!!!

หมีโหด~

ฮ่าๆ ฮือๆ
ขอมาส่งแล้วจ้า

ของใคร ดูกันเองนะคะ

รูปถ่ายแย่อย่างแรง ใช้มือถือถ่ายค่ะ

BB Lotion and BB cream

Eye Liner CAT's EYE

BB Lotion nd Mix n' Match

สำหรับในรอบนี้
ขอบคุณค่ะ  ไหว้

ของจะจัดส่งให้ภายในวันจันทร์นะคะ

ฮ่าๆ ฮือๆ
ดูกันรึยัง
ใครสนใจมั่งเอ่ย  ฮี่ๆ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

เพิ่งได้ของวันนี้  กึ๋ยๆ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ผมว่าก็ดีนะครับ แฟนผมก็ใช้อยู่ ยังไม่มีผลข้างเคียงเลยครับ

อยากได้ ออยล้างหน้าอ่ะ หมดแล้ว  ฮือๆ~

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
พี่อรว่าน่าจะตุนไว้ เพราะเล่มหลัง ๆ มา แพงมวากเลยอะพี่ส้ม  ฮือๆ~

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
แพงจริงๆ เกินร้อยบาทอ่ะ  ฮือๆ~

ไอ้ที่ตุนๆไว้จะหมดละ  ฮือๆ~

เกย์ออก OIL ที่ซื้อจากหมีมา เหลือประมาณครึ่งขวด
นี่ได้ของ dhc มาลอง  กรี๊ดดดดด

อู้ยยจะบอกว่า ดีไม่แพ้ของDHC เลย  กรี๊ดดดดด
ชนะตรงที่ถูกกว่า  หื่น

ตอนนี้ใช้ของ BSC อยู่ ก็โอ แต่รู้สึกไม่สะอาดเท่า  ชิ

แล้วตะเองจะขายมั้ยอ่ะ เค้าอยากได้ 2 ขวดน่ะ   ฮือๆ~

แพงขึ้นก็ยอม เพราะของมันใช้ดี

ปล. มันเกี่ยวกับปีใหม่มั้ยเนี่ย หรือว่ามีแนวโน้มถีบราคาขึ้นเรื่อยๆ  ง่ะ

มันหลอกให้เราใช้ แล้วอับราคาเล่น ๆ หนะค่ะ พี่ส้ม

เดี๋ยวก็คงลง  ฮือๆ~

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
หน้า: 1 ... 48 49 50 51 52 53 54 [55] 56 57 58 59 60 61 62