หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 30

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายเสื้อฟอนต์ สมทบทุนกองทุนฟอนต์  (อ่าน 109926 ครั้ง)
ยังสั่งได้อยู่มั้ยครับ
เอารูปไปอวดน้องแล้วน้องมันอยากได้

เบอร์ M ชาย

ออกไปธุระเมื่อกี้ว่าจะโอน  แวะธนาคารแล้ว  แต่ดันลืมเอาเลขบัญชีไป  ฮิ้ววว

ไว้เย็นๆ เดี๋ยวออกไปโอน  รวมค่าส่งเป็น 200.- นะครับ  ปลื้ม

ใครสั่ง ใครโอนแล้ว ใจเย็นๆนะคะ ลันล้า
เดี่ยวรวบรวมให้ครบแล้วส่งไปรษณีย์ทีเดียวค่ะ
แถวนี้ขาดแคลนไปรษณีย์ ไอซ์จะเอาเบอร์ไหนเพิ่มก็สั่งได้จ้า

เบอร์ M ชายอีกตัวครับ
โอนไปแล้ว (จมล.ครับ)

เดี๋ยวพรุ่งนี้ถ้าอ.ไม่สอนเลท จะไปโอนเงินละ  ลันล้า

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ฝากบอกอาจารย์ว่าถ้าเลทเจอกัน โวย โวย โวย

"อาจารย์ครับ ถ้าวันนี้ปล่อยเลท
เชิญพบอาจารย์โบว์ เจ้าของเจ้าของเว็บฟ้อนท์ด้วยครับ" ไหว้

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ใครคิดจะเป็นลูกค้าโมนามาเฟีย

คิดใหม่อีกรอบนะครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)
โอนและส่งข้อมูลไปทาง PM น้องโบว์แล้วนะคะ
พี่เอาตัวใหญ่สุดนะ เดี๋ยวใส่แล้วเป็นแหนม ..  อ๊าง~

อ. ผมชอบขี้โกงอ่ะ พี่แกหยุดบ่อย แล้วบทจะเมคอัพคลาสก็ไม่มีการบอกล่วงหน้า (เป็นมาตั้งแต่อาทิตย์ก่อนละ อาทิตย์นี้มาลุ้น  กร๊าก)

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
 ยิ้มน่ารัก โม 1ตัวค่ะ เบอร์ L หญิง ขอรับทางไปรษณีย์นะคะ โอนเงินให้วันนี้แล้วจะส่งข้อมูลให้อีกทีนะคะพี่โบว์ ลันล้า

โอนเงินเกี่ยวอะไรกับอาจารย์  งง

กำลังโหลดข้อมูล .....
โอนเงินเกี่ยวอะไรกับอาจารย์  งง

นี่คำตอบ
เดี๋ยวพรุ่งนี้ถ้าอ.ไม่สอนเลท จะไปโอนเงินละ  ลันล้า

ถ้าเลิกเรียนช้า
น้องเค้าอาจจะไม่สะดวกไปโอนเงินมั้งคะ

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ATM ไม่ได้ปิดตามเวลาราชการนี่ ?? หรือต้องไปโอนที่ธนาคารเท่านั้น

กำลังโหลดข้อมูล .....
เดี๋ยวน้องโบว์กับน้องเอิร์ธเค้าคงจะเคลียร์กันเอง
เรื่องนี้โบว์จัดการได้แน่นอน
ใช่มั้ยจ๊ะคุณนายสิงห์โต ลันล้า

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 30