หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 30

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายเสื้อฟอนต์ สมทบทุนกองทุนฟอนต์  (อ่าน 109939 ครั้ง)
ขอ XL นะ   ฮือๆ~/

ใส่ M ไปเลยพี่นัท เป็นการบังคับหุ่นไปในตัว  อ๊าง~

ตรุษจีนนี้ พี่โบว์พี่แอนมาสมาคมสุราไหม ถ้ามารบกวนถือมาเผื่อด้วย  ฮี่...

งง หา มีนัดกินเหล้าอีกแล้วเหรอ ง่ะ
ถ้าไม่ได้มากินบ้านตูก็คงไม่ไปละจ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใส่ M ไปเลยพี่นัท เป็นการบังคับหุ่นไปในตัว  อ๊าง~

จะดีเหรอเตง   ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
อยากรู้ว่าขนาดมันเท่ากับเสื้อเชียร์รึป่าวง่ะพี่โบว์

ขอ L ตัวนึงนะคะ
//แก้ size เสื้อจ้ะ

พี่ว่ากวางใส่ L หญิงได้นะ
ของปิ๊กนี่มีใครไปบ้าง วันที่เท่าไหร่ เผื่อฝากไปให้น่ะ
ปล.ตอนงานแฟตสมัยนั้นจำได้ว่าไอ้นัทใส่ L หญิงได้ แต่ตอนนี้ อู้ย..

ชิ ไม่สบายผอมลง น้ำหนักลด สองโลย่ะ 

เลวยั้นเงา
เอา xl 2ตัว s 1 ตัว โอนผ่านธนาคารแล้วส่งทางไปรษณีย์จะได้ไหม(คึดค่าส่งเปล่า)

มารับเองคิด 150 ถ้าส่งให้ขอตัวละ 200 นะคะ
ย้ำว่ารายได้ทั้งหมดจากการขายเอาเข้าเว็บค่ะ ไหว้

โอนเงินแล้วตามคำสั่งสามี

ส่ง จมล ไปให้โบว์แล้วเน่อ กรี๊ดดดดด

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ได้รับแล้วค่ะพี่ติ๊ก เกย์ออก

เสื้อขนาดเล็กกว่าเสื้อเชียร์นิดนึงนะ เกย์ออก

เฉพาะเสื้อผู้หญิงรึเปล่าครับ
ถ้าเสื้อผู้ชายด้วย ผมขอแก้จาก L เป็น XL นะ  ฮิ้ววว

พี่โบว์ครับ

บิ๊กเอาขนาดผู้หญิงไซส์ M ตัวนึงครับ
พอดีจะเอาให้แฟน   อ๊าง~

// ผมไปเอาที่งานเลยก็ได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ม.ค. 2009, 22:15 น. โดย บิ๊กเล็ก » บันทึกการเข้า

ตัวคนเดียว :]
ได้รับแล้วค่ะพี่ติ๊ก เกย์ออก

ได้รับของผมรึยังอ่ะครับ ตอบให้อุ่นใจหน่อย  (เหงื่อแตกพลั่ก)

โอนไปคนแรกเลยมั้ง โอนผ่านเว็บ

กาก
ไม่ได้

แหยะ

อ่ะล้อเล่น เอาที่อยู่มา หรือมาเอาเองวันที่ 1 ดี

สวย. กรี๊ดดดดด

เอาด้วยๆ  กึ๋ยๆ

เดี๋ยวอีกซักระยะจะส่งที่อยู่กับเงินให้นะคะ  ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ลันล้า

,,____ความเหงาคือทนาย....หัวใจคือจำเลย
ไม่ได้

แหยะ

อ่ะล้อเล่น เอาที่อยู่มา หรือมาเอาเองวันที่ 1 ดี

ที่อยู่ก็ส่งจมล ไปตั่งแต่ตอนโอนแล้วคร๊าบบ  ฮือๆ~

เดี๊ยวส่งไปอีกทีละกันครับ

กาก
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 30