หน้า: 1 ... 17 18 19 20 21 22 23 [24] 25 26 27 28 29 30

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายเสื้อฟอนต์ สมทบทุนกองทุนฟอนต์  (อ่าน 109889 ครั้ง)
เอาไซต์ M และ L (ช) เน้อ ยังเหลือไหม๊หนอ  ฮิ้ววว

คริคริ คริคริ เพิ่งสมัครมาใหม่ๆ

ตามมาจาก Twitter แน่เลย  แป๊ะยิ้ม แป๊ะยิ้ม ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ก.พ. 2009, 01:10 น. โดย ทาน่า ! (9tana) » บันทึกการเข้า

ถ้าไม่อยากสั่งของต้องรอนาน

วันเสาร์อาทิตย์นี้กำเงินไปถอยเสื้อใหม่ๆ ที่บูทฟอนต์ในงาน a book Street Fair ที่ Central World บริเวณลาน Atrium ได้เลยจ้ะ

ฮี้กับๆ หมีโหด~

งบน้อย

ได้เจอกับพี่แอนทหารหน้าเขียวก้นขาวในตำนานด้วยนะแจ๊ะ

ถ้าโชคดีจะเจอบล๊อกเก้อชื่อดังจากเอ็กทีนไปแจกขี้ เอ้ยลายเซ็นต์ในงาน

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เอาไซต์ M และ L (ช) เน้อ ยังเหลือไหม๊หนอ  ฮิ้ววว

อ้ะ เฮียกอล์ฟแห่งเว็บ mambo.or.th นี่นา  กรี๊ดดดดด

ทีมพัฒนาแมมโบกะจุ๋มลาลายไทย  นะนะนะ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
อ้ะ เฮียกอล์ฟแห่งเว็บ mambo.or.th นี่นา  กรี๊ดดดดด

ทีมพัฒนาแมมโบกะจุ๋มลาลายไทย  นะนะนะ

อ่าค้าบผม ช่วงนี้กำลังล่าเสื้อ จากหลายๆเว็บอยู่ ฮิฮิ
อย่างนี้นี่เอง  ปลื้ม

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog

ถ้าไม่อยากสั่งของต้องรอนาน

วันเสาร์อาทิตย์นี้กำเงินไปถอยเสื้อใหม่ๆ ที่บูทฟอนต์ในงาน a book Street Fair ที่ Central World บริเวณลาน Atrium ได้เลยจ้ะ

ฮี้กับๆ หมีโหด~

วันนี้ก็ไปซื้อมาแหละ  น้องดำ

ได้ข่าวว่าพี่โบว์จะทำไซส์ใหญ่ขึ้น
อย่าน้า  ฮือๆๆ
สีชมพูเบอร์ S มันใหญ๊ ใหญ่

สีขาว ยังไม่ได้ลองเลย เดี๋ยวพรุ่งนี้ลองดีกว่า  ลันล้า

หมายถึงเพิ่มไซส์ให้มีมากขึ้นหรือเปล่า  ถ้าไซส์ S มันก็คงมาตรฐานไซส์เดิมล่ะมั้ง   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ชำระไปแล้วครับ 200 บาท
แจ้งรายละเอียด และชื่อที่อยู่ไปที่ จมล. ของพี่โบวแล้วครับ  เจ๋ง

สีชมพูยังมีเหลือรึป่าวครับ อยากได้สีชมพูด้วย  กรี๊ดดดดด

โอนเงินแล้ว ส่งรายละเอียด ไปที่ จมล แล้วน่ะครับ  ฮี่ๆ

เค้าเป็นเหาอะ
นอกจากอาม่าแล้วยังมีอาแปะ  อู้ย..

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
ขอบคุณนะครับสำหรับเสื้อและของแถม  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อยากได้เสื้อชมพูอยู่แหละค่ะ
ว่าจะไปดูยังไม่ได้ไปซักที  ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 ... 17 18 19 20 21 22 23 [24] 25 26 27 28 29 30