หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29 30

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายเสื้อฟอนต์ สมทบทุนกองทุนฟอนต์  (อ่าน 109833 ครั้ง)
ชำระแล้วเน้อพี่โบว์ ใน จมล. แจ้งการโอนเงินไปแล้วเน้อ 17/08/2009 17.36
ผมก็ส่งจมล.ไปแล้วนะครับ แต่ดันลืมใส่ชื่อหัวข้อ แหะ แหะ  ฮิ้ววว

กรรม พึ่งเห็น ง่ะ

เสื้อหมดยังอ่ะ ฮือๆ~

ก้าวแรกที่พลาดพลั้ง คือก้าวหลังที่มั่นใจ ก้าวแรกที่เสียไป คือก้าวใหม่ที่ได้มา...
เหลือไม่ถึง 10 ตัวแล้วค่ะ
มีไซส์ m กะ L ค่ะ
คนที่สั่งและจ่ายเงินไว้รอก่อนนะคะ จะส่งทีเดียวเลยค่ะ ลันล้า

เย้ ขายดีแบบนี้ผลิตเพิ่มเลยพี่โบว์  (แจ๋ว แจ๋ว)

ยามเฝ้าเว็บไซต์
http://th.superbook.cbn.com/
ยังมีอยู่ไหมหว่า เจ๊โบว์ จองไว้ตัวจิ

เดี๋ยวเดือนหน้า วันที่ 4 ก็ไปอยู่กรุงกะ บัก @icez ยาวแล้ว

ไว้ค่อยนัดรับของล่ะกัน ขอลงชื่อแปะโป้งเอาไว้ก่อน เอิ๊กๆ

เบอร์ M ชายนะครับ
รอ ร้อ รอ อิอิ ลันล้า

ยามเฝ้าเว็บไซต์
http://th.superbook.cbn.com/
เหลือแค่เอ็มกะแอลเหรอพี่โบว์

แอลนี่ ตัวขนาดพี่มิตรใส่ได้มั้ยคะ
จะเอาให้น้องที่ไซส์ยักษ์กว่าพี่มันมากมาย

ยังมีอยู่ไหมหว่า เจ๊โบว์ จองไว้ตัวจิ

เดี๋ยวเดือนหน้า วันที่ 4 ก็ไปอยู่กรุงกะ บัก @icez ยาวแล้ว

ไว้ค่อยนัดรับของล่ะกัน ขอลงชื่อแปะโป้งเอาไว้ก่อน เอิ๊กๆ

เบอร์ M ชายนะครับ
ใส่แล้วอ้วนตายห่านเลยแกอะ เรายังใส่เบอร์ L เลยอ่ะ

จองเบอร์ L ฮะ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
จองเบอร์ที่เหลือคราบเบอร์  M กับ L

ถ้ามี  XL  ก็จะดีคราบผมตัวใหญ่งะ

มาไม่ทันงะ  หน้ามึน  โดนไปเตรียมงานอาเซียนงะ

เสื้อเหลือไม่ถึง 10 ตัวนะคะ
จ่ายก่อนมีสิทธิ์ก่อนนะคะ
ใครที่โอนมาแล้วรอแป๊บนะคะ ขอเคลียร์ล็อตสุดท้ายให้เสร็จทีเดียวค่ะ อ๊าง~

ทำเสื้อรุ่นใหม่กันเถอะเจ๊

หาทุนสมทบกองทุนฟอนต์ทัวร์ ทริปแรกล่องแพเมืองกาญจน์

เพิ่งจะกลับมา ปีนี้คงไว้ก่อนแล้วกันแพน่ะ

อุดหนุนไปตอนงาน Book Fair

เอาไปใส่ มีคนทักว่าเป็นตำรวจด้วยละครับ  เอือม

นี่คือลายเซ็นของคุณ   นี่คือคำแนะนำตัวของคุณ <<< ชื่อ ณ และเป็นผู้ชายนะครับ - -"
หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29 30