หน้า: 1 ... 22 23 24 25 26 27 28 [29] 30

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายเสื้อฟอนต์ สมทบทุนกองทุนฟอนต์  (อ่าน 109812 ครั้ง)
มา ตูเป็นให้เอง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

อย่าเลย เจ๋ง

งบน้อย
วันนี้ใส่เสื้อไปโชว์แถวบ้านมาแบบว่าหื่นเอ้ย เห่อ  อู้ย..

เค้าเป็นเหาอะ
อยากได้มาใส่ไว้ไปทำงานเหมือนกัน  น้องดำ แต่ออฟฟิศไม่ให้ใส่คอกลม
มีแบบโปโลแล้ว เรียกนะครับ จะมาอุดหนุน
มา ตูเป็นให้เอง

หน้าแตก

เอาๆๆๆ

เสื้อหมดยังครับ

สวยดีอยากได้ไว้ใส่

(เหงื่อแตกพลั่ก)
นึกขึ้นได้ว่ายังไม่ได้เสื้อบอลจากจักรีเลย (เหงื่อแตกพลั่ก)

เค้าอยากได้มาใส่แล้วนะ ฮือๆ~

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ตอนนี้ที่มีอยู่ไม่ได้เอามาใส่เลยครับ พ่อเอาไปใส่หมด แกบอกว่าสวยดี  น้องดำ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
นึกขึ้นได้ว่ายังไม่ได้เสื้อบอลจากจักรีเลย (เหงื่อแตกพลั่ก)

เค้าอยากได้มาใส่แล้วนะ ฮือๆ~

ขอที่อยู่หน่อยครับพี่เดี๋ยวส่งให้ วันนั้นผมลืมแล้ว ที่พี่บอกว่าสลับตัวเลขอะไรอย่างไงบ้าง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จมล ไปแล้วนะครับ เกย์ออก

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
อยากได้อ่ะครับ
โอนเงินไม่เป็น

เพิ่ม

ตอนนี้เหลือมั้ยครับ
แล้วมีเสื้อสีเดียวหรือเปล่าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.ค. 2009, 10:36 น. โดย ป๊อปปี้เน้อ » บันทึกการเข้า

เพียงแค่ลมหายใจ ง่ายๆ แต่ งดงาม และลึกซึ้ง...
ประมูล ๆ  หื่น

ยามเฝ้าเว็บไซต์
http://th.superbook.cbn.com/
ดัน  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
เสื้อหมดยังคับ...คืออยากได้สามตัว

รบกวนด้วยครับ  งง
ขุด.... ยังขายอยู่มั๊ยครับ ผมอยากได้ ตัวที่ได้มามันไซด์เล็กเกินไป ใส่ไม่ได้อะครับ แถมยังเอวคอดอีก ฮือๆ~
หน้า: 1 ... 22 23 24 25 26 27 28 [29] 30