หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 30

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายเสื้อฟอนต์ สมทบทุนกองทุนฟอนต์  (อ่าน 109909 ครั้ง)
โบ
เต้ยกะบีคนละตัว
เดี๋ยวไปรับกะจ่ายตังค์ที่บ้านนะจ๊ะ  เกย์ออก
พี่โบว์ยังมีเสื้อชมพูเหลือไหมคะ

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
สั่งด้วยง้าบบบบบบบบบบบ

ไซส์ M ชาย ตัวนึง กรี๊ดดดดด

เดี๋ยวไปเอาและจ่ายตังค์ที่งาน กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
กันย์สูง เอาไซส์ L เหอะ  เกย์ออก
อัยย์ เสื้อชมพูยังเหลืออยู่ มาซื้อที่งานได้ค่ะ
อัปเดตนะคะ

โอเคครับ เกย์ออก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
โบ
เต้ยกะบีคนละตัว
เดี๋ยวไปรับกะจ่ายตังค์ที่บ้านนะจ๊ะ  เกย์ออก

เต้ยมึงใส่ XL ได้เร้อ...
ส่วนบีก็น่าจะเกิน M แล้วม้างงง...

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จมล. ที่อยู่ให้แล้วนะพี่โบว์

จมล. ที่อยู่ให้แล้วนะพี่โบว์

รอส่งสลิปตามไปอีกที...  ฮี่ๆ

ปล. Narknight ชื่อน้องเกรซครับ ฝากบอกว่าเอาเบอร์ M
ส่วน ที่อยู่จะส่ง จมล. ตามไปค่ะ...  ยิ้มน่ารัก

รับแซ่บ เดี่ยวกลับมาแก้เอกสารให้นะ
ไปคาราโอเกะก่อน ลันล้า

ผมขอ 1 ตัว XL (หรือใหญ่กว่านั้นก็ได้ ถ้ามี) สูง 175 หนัก 85 (กำลังแข่งกับนายโอ้เอ้)
ตังค์ไม่จ่าย
เอ่ย! ไม่ใช่!จ่าย ......
แล้วจะมาโฆษณาด้วย ถ้าโปรแกรมผมเสร็จ(เมื่อไรหว่า)   (อิอิ)
note: หลังจากไปอ่านกระทู้งาน เลยหลังไมค์กับโบว์ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ม.ค. 2009, 20:23 น. โดย ลุงซัน » บันทึกการเข้า

http://www.ThaiBuddy.com (ฟรีดิกชันนารี่ ชี้แล้วแปล)
ผมรู้เล็กน้อย
จองตัวเล็กสุดของผู้หญิง 1 ตัวด้วยคนค่ะ
น่าจะได้ออกไปโอนตังค์วันจันทร์ ถ้าโอนแล้วจะเข้ามาแจ้งอีกทีนะคะ

ส่วนของ ขอฝากพี่บิ๊กหนีบมาส่งที่ลาดกระบังละกันนะ  ไหว้

พี่โบว์ไม่มีชื่อหนู  เศร้า ฮือๆ~

กรีดร้องโวยวาย กลัวไม่ได้  กร๊าก กร๊าก

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
พี่โบว์
ของแอน เบอร์เล็กสุดของผู้หญิง 1 ตัว
เพิ่มของพี่วินด์อีกตัว แต่ยังไม่รู้ขนาดอ้ะ  อ๊าง~

เดี๋ยวเพิ่มให้นะเกศ ตกหล่นน่ะ
ขอบคุณนะคะลุงซัน เบอร์บัญชีของโบว์แอนหน้าแรกเลยค่ะ อ๊าง~

จ๋าจ้ะ พี่โบว์สู้ๆ  เกย์ออก

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ของผมฝากไว้กับ เจ้านัท ก็ได้ครับ กะตังโอนให้วันอังคารเน้อ

วันจันทร์เป็นวันหยุด ไม่อยากออกไปไหน

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 30