หน้า: 1 2 3 4 5 [6]

ผู้เขียน หัวข้อ: 4 ปีกับเว็บ F0NT.COM  (อ่าน 21009 ครั้ง)
เร็วจริง 4 ปีแล้วนะเนี้ย

อยู่ยงคงกระพันนะจ๊ะ ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
ยินดีด้วยครับ สี่ปีแล้ว นี่ผมไม่ได้มาตั้งสองปีกว่าเลยเหรอเนี่ย
 กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ อ๊างๆๆ คนข้างบน

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หมีตามไปทุกที่ ที่มีเค้าคนนั้น  กร๊าก

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
อรห์มาช้าไปแล้วหล่ะ   กร๊าก

Las Noches Rubicundior
 ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ยินดีด้วยครับ สี่ปีแล้ว นี่ผมไม่ได้มาตั้งสองปีกว่าเลยเหรอเนี่ย

(ตอบเหมือนกัน เผื่อมีคนตามมา)
สี่ปี่แล้วเหรอครับ กรี๊ดดดดด

แล้วผมอยู่ที่นี่มากี่ปีแล้วล่ะเนี่ย

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
HBD ย้อนหลังครับ  ยิ้มน่ารัก

หน้า: 1 2 3 4 5 [6]