หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเก่งที่สุดในจักรวาล  (อ่าน 49249 ครั้ง)
ลงจันทร์  โวย

เฮ้อ ~

เอือม ลงแขก
อูย...

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีตัวการ์ตูนที่เป็นนักการเมืองมั้ยครับ จะมาเกย์ทับลุงอ๋าห์ ว่ามันอมได้ทั้งตึกเลยนะ

ถนน สะพาน ก็อมได้ครับ  โวย

กองบิน 41 สั่งซื้อวีโก้ 4 ประตูรุ่นท็อป จำนวน 30 คัน แทงเบิกไป 50 ล้าน  น้องดำ

เค้าแซวกันว่าแพงกะค่าติดวิทยุ  น้องดำ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
กินขนาดนี้ งั้น มาสู้กับลูฟี่หน่อยเป็นไง   กินไปหลับไปยังได้เลย โวย 

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ถ้าเรื่องกินนี่ยกให้เกดอันดับ 1 ในจักรวาลครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

อันนี้เห็นด้วย

งบน้อย
อะ ปิดจู๋ได้

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สรุปว่าพี่เกดกินได้จักรวาลเลยใช่ไหมครับ  กรี๊ดดดดด
เข้าฝัน โวย

ฮู้~

กาก
อ่านสนุกดี กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
อ่านชื่อแล้วนึกถึงเด็กอนุบาล
"ไหนใครเก่งที่สุดในจักรวาล"

เด็กๆก็จะยกมือกันพรึบพรั่บ  อืมมมมห์/
ผมก็ชอบคุยเรื่องใครเก่งสุดกับเพื่อนๆ อยู่บ่อยๆ
และสุดท้ายผลที่ได้คือ อาราเล่ กับ กัซจัง
อาราเล่มันชกเล่นๆ โลกก็แตกแล้ว
กัซจังมันก็กินได้ซะทุกอย่าง

ใช่ครับ
อาราเล่ทำตามโงกุนครั้งเดียวก็เป็นซุปเปอร์ไซย่าแล้ว
ตามมาสิครับ ในนรก

อิจิโกะ,ไอเซน
       from bleach

เพียงแค่ลมหายใจ ง่ายๆ แต่ งดงาม และลึกซึ้ง...
ผมเก่งที่สุดในโลก น้องดำ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13