หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเก่งที่สุดในจักรวาล  (อ่าน 49043 ครั้ง)
โงกุนกะอาราเล่เจอกันนี่ใครชนะ งง
ลูฟี่ ชนะ  ฮี่...

หากจะทดลองให้เป็นวิทยาศาสตร์เราก็ต้องควบคุมตัวแปรด้วยครับ

เก่งสุดต้องราห์ ลงมาจากมือ creature บนฟิลด์ตายหมด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เก่งสุด ต้องชินจัง ครับ  ผมว่ามันสู้กับใครมันก็ชนะ นะไอ้นี่  ไม่มีเหตุผลหรอก เอาความรู้สึกเข้าว่า  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ขอเป็นซูปเปอร์สตาร์แมนละกัน อึดกว่าแมลงสาบ หน้าด้านกว่าคอนกรีต กระจอกกว่าแพลงตอน

ฆ่าไปกี่รอบก็ยังหน้าด้านกลับมาใหม่ได้

อยากเด่นอยากดัง ~

เราหลงลืมอะไรไปหรือเปล่า

วิตามินซีแมน

ยอดมนุษย์ฝ่ายธรรมะ

จุดเด่น
1. ลูกตา เป็นส้มครึ่งซีก สามารถบีบน้ำส้ม เข้าตาคู่ต่อสู้ได้ ทำให้ศัตรูตาพร่าามัวได้สามนาที
2. ฟันแข็งแรงมาก ได้ใบรับรองจากหมอฟันมาว่า ไม่เคยเลือดออกตามไรฟันซักครั้งเดียว (วิตามินซีเยอะ)
3. แขนสองข้างเป็นหลอด สามารถให้พวกพ้องมาดูดน้ำเพิ่มความสดชื่นได้
4. หลอดที่หัว ไม่สามารถดูดน้ำได้ แต่ใส่มาเพื่อความเท่

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ไปขุดมาทำม้ายยย  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ไม่หลงลืมละครับ เรียกละเลยมันจะดีกว่า  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
งงครับ  ไม่ล่ะ
ไม่เชิงละเลยนะครับ
เราไม่เคยสนใจหรืออยากจะรู้จักมันมากกว่า กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แก๊ง Rocket ครับ

ยุบสกา .. มาเป็น เร็กเก้ เร็กเก้ เร็กเก้ !!!!
ไม้ตีเทนนิสน่ะเหรอ  กรี๊ดดดดด

^
^
^
สับสนอีโมสองคนข้างบนมาก เหมือนกันได้อีก  โวย

ป.ล. นั่นมันแร็คเก็ต ของเคเอฟซีก็อร่อยนะ ผมชอบกินกับน้ำจิ้มรสบาร์บีคิว    มาเพื่อเป๋จู๋ให้โดยเฉพาะเลยนะเนี่ย

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ถ้าการ์ตูนยกให้อาราเล่ แต่ถ้าขาดโรโบวิตัน-ดี(หรือเปล่า) ก็แย่นะ
ถ้าเป็นฮีโร่ น่าจะเป็นซุปเปอร์แมน เพราะหูดี ตาดี แข็งแรง บินได้อีกต่างหาก

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
โดยส่วนตัวนะ

ผมคิดว่าซูปเปอร์แมนแข็งแกร่งทุกอย่าง อ่อนแออย่างเดียว

นั้นคือ " จิตใจ "

ไม่นับคลิปโตไนท์นะ โวย
ซูปเปอร์แมน VS the Hulk สูสีนะ
ในหนังสือการ์ตูนโดน Hulk ชกเกือบตาย  หมีโหด~

หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13