หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเก่งที่สุดในจักรวาล  (อ่าน 48997 ครั้ง)
ตอนกินเอ็มเคตะกี้
นั่งนึกดูอีกทีว่าตอนนี้มันมีฮีโร่หรือพระเอกการ์ตูนโผล่มาเพียบไปหมดเลย
แล้วถ้าจับต่อยกันนี่ ใครนะที่จะชนะ งง

ลัคกี้แมนนี่ไหวไหมครับ หรือโงกุน หรือมีใครในโจโจ้/ฮันเตอร์ที่เก่งกว่า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ลัคกี้แมนคงเอาชนะทุกตัวในจักรวาลได้ด้วยโชคมั้งครับ  ไอ้มืดหมี

ผมว่าตัวอะไรก็ได้ที่มันทำให้ท้องฟ้ามีเมฆได้ก็ชนะหมดปะครับ พอไม่มีดาวนำโชคเดี๋ยวลัคกี้แมนก็ตกท่อตายเอง
//โดเรมอนก็ชนะได้นะครับ

แบ่งเป็นระดับปล่อยพลังไม่ได้ กับระดับปล่อยพลังได้

ปล่อยพลังไม่ได้ น่าจะ ผู้อำนวยการโรงเรียนลูกผู้ชาย ครับ หลุดออกไปนอกโลกพี่แกหาทางกลับมาได้ด้วยตัวเอง แข็งแกร่งสุดยอด

ปล่อยพลังได้นี่ยากวุ้ย เวอร์ทุกเรื่องเลย ให้จากเรื่อง วอร์ลอร์ดละกัน การ์ตูนจีน มันต่อยกันที ดาวหายไปครึ่งดวง (แค่ต่อยนะ)

กาก

weather report ครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ปล่อยพลังไม่ได้ น่าจะ ผู้อำนวยการโรงเรียนลูกผู้ชาย ครับ หลุดออกไปนอกโลกพี่แกหาทางกลับมาได้ด้วยตัวเอง แข็งแกร่งสุดยอด

ถ้าเทียบกะพ่อบากินี่ยังชนะอีกเหรอ
ไอ้ตัวนี้เคยเผลอต่อยแผ่นดินไหวหยุดมาแล้วนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผู้อำนวยการนี่ตะโกนชื่อตัวเองจนภูเขาไฟหยุดระเบิดมาแล้วเหมือนกัน  กร๊าก

กาก
สังหรณ์ใจว่าพรุ่งนี้แอนจะได้โชว์ฝัน
ที่มีเรื่องราวเกี่ยวกับยอดมนุษย์นะคะ น้องดำ

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ไม่มีใครนึกถึง Prince of Tennis มั่งหรอ กร๊ากกกก

เรื่องนี้เคยเป็นหัวข้อถกเถียงในหมู่เพื่อนครับ
เราสรุปกันว่าอาราเล่น่าจะเก่งที่สุดครับ
ถ้าเทียบกะพ่อบากินี่ยังชนะอีกเหรอ
ไอ้ตัวนี้เคยเผลอต่อยแผ่นดินไหวหยุดมาแล้วนะ
ผู้อำนวยการนี่ตะโกนชื่อตัวเองจนภูเขาไฟหยุดระเบิดมาแล้วเหมือนกัน  กร๊าก

กร๊าก กระจู๋บ้าอะไรวะเนี่ย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 กร๊าก กร๊าก
สำหรับสายปล่อยพลังไม่ได้

ต้อง ท่าน ผอ. เอดาจิม่า เฮฮาจิ  \โวย/
ขนาดกระจู๋ยังบังคับให้ยันพื้นไว้ได้เล้ยยย

พูดถึงชื่อนี้ น่าจะรวม คุณปู่มิชิมา เฮฮาจิ แห่งเทคเคนไว้ด้วยนะ กำจัดลูกหลานไปหลายรุ่นแล้ว
อ้อ กัซ แห่งเบอร์เซิกก้ไม่ควรมองข้ามครับ คนอะไรไม่รู้ตายยากตายเย็นชิบหาย

ส่วนสายพลังไม่จำกัดนี่คงต้องปล่อยพวกชาวไซย่าเค้าไป

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
แบบนี้บอกยาก กว้างไปหน่อย

น่าจะลองแบ่งสาย จัดมาเป็นคู่ๆ แล้วให้ถกกันว่าใครจะชนะ จนกว่าจะได้ผู้ชนะเลิศ  กร๊าก
ไอ้คิระ จดลงสมุดหน้าเหลืองมันก็ตายกันหมดแล้ว ยังไม่ได้สู้เลย

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 13