หน้า: 1 ... 21 22 23 24 25 26 27 [28] 29 30 31 32 33 34 35 ... 50

ผู้เขียน หัวข้อ: ประมวลภาพเฮฮา กีฬามหากุศล  (อ่าน 223479 ครั้ง)
แล้วก็เป็นอันว่า จบเกม ทะยอยกลับกันแล้ว
ก่อนจะกลับ ลุงๆ ป้าๆ ส่วนหนึ่งมาย้อนรำลึกถึงวัยเยาว์กันนิดนึง

Today you , Tomorrow me.
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

พี่เก้อ
โอ้... พยายามมาก  กร๊าก
และท้ายสุดมาแวะกินก๋วยเตี๋ยวกันแถวๆ นั้นหน่ะ คลองต้นๆ (จำไม่ได้)

อิ่มแล้วก็แยกย้าย รถไปส่งแต่ละจุด และสิ้นสุดการเดินทางครับผม  ยิ้มน่ารัก

โอ้โห
ท่าเก้อ กร๊าก เหลือแดก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ดูรูปทั้งหมดได้ที่นี่

20090201 - กีฬามหากุศล

สำหรับรูปใหญ่ขนาด 2MP 300dpi เอาไปอัดขนาดจัมโบ้ได้เลย
ไปโหลดได้ที่  --->   ฟด./ohaeey/pics/20090201 - comunita_incontro.zip  .
ขนาด 254 mb ครับผม  อ๊าง~

มาขอบคุณน้อง ๆ ทุกคนที่ f0nt.com ค่ะ น่ารักทุกคนเลย ไม่มีเกี่ยงมีงอนเลย ไอ้พี่ก็ใช้ไป ไอ้น้องก็มองหน้า (((ครายฟะมาใช้กรู))) แบบว่าจะให้หนูทำอารายยยเหรอออออ โดยเฉพาะน้องนัท (น้องสาวต่างบิดามารดาที่หายไปนานเพิ่งตามหาเจอ โดยไม่ต้องดูปานรูปสนุ๊ปปี้ที่แก้มก้นซ้าย)  (อิอิ)

เอออ นัทจ๊ะ พี่เป็นป้าน้องมาโกะ ไอ้เด็กอ้วนที่วิ่งไปมา ตามที่พี่โอ๋ ระจันบอก แต่พี่ไม่ได้เป็นครูนะจ๊ะ ((แบบว่าสงสารอนาคตของชาติอ่ะ)) ขอบคุณสำหรับที่ชมว่า "ใจดี" มันไม่จริง มันสร้างภาพ อ๊าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  เกย์แอบ

ขอบคุณน้องอะไรไม่รู้ ที่ทำผมเดสล็อก ที่พี่ใช้ให้ไปซื้อกาวที่คลอง ๑๑ ปานนี้คงหายเมากาวแล้วใช้มั้ยจ๊ะ น่ารัก จุ๊บ จุ๊บ  เกย์ออก

เป็นห่วงสำหรับน้องที่โดนลูกฟุตบอลกระแทกปาก พี่บอกแล้วว่ามันไม่อร่อย ตอนแรกน้องบอกว่าฟันหักพี่ตกใจ จะพาไปหาหมอ ดีนะน้องบอกว่า "นิดเดียวเองพี่ ไม่เป็นไร" เพราะถัดจากโรงเรียนก็เป็นวัดเลย เห้ออออ ไม่มีทางเลือก  ฮิ้ววว

ฝากบอกน้องคนที่เอ็นข้อมืออักเสบ ถ้ามันปวดนัก เอาน้ำแข็งประคบ นอร์จิสิท ช่วยได้ แต่ถ้ามันไม่หาย มือไหนร้ายก็ตัดมือนั้นทิ้ง อิอิอิ อุ้ย !!! คิดดังไปหน่อยนึง แป่ว

สำหรับก๋วยเตี๋ยว และขนมจีน รวมถึงขนมรวมมิตร ทางร้านเขาเอามาช่วยไม่คิดค่าแรง และฝากขอโทษทุกคนด้วยที่อาวุธไม่เพียงพอ ทำให้น้อง ๆ บางคนไม่ได้กินของกินบางอย่าง ไว้โอกาสหน้าพี่จะทำอีก เพราะไม่เปลืองดี อิอิอิ  กร๊าก

สำหรับโรงเรียนคอมมูนิต้าที่ดูโอ่โถงนั้น ไม่ได้รับเงินสนับสนุนจากรัฐบาลไทยเลย แต่ได้เงินสนับสนุนจากประเทศอิตาลีโดยตรง ที่โรงเรียนมันใหญ่นักก็เพราะสมัยก่อนค่าที่มันถูก และได้ฟรีอีกต่างหาก ทางมูลนิธิฯ กะจะสร้างทีเดียวไม่ต้องซ่อมบ่อยก็เลยทำซะใหญ่โตอย่างที่เห็น รายละเอียดติดตามได้ที่นี่ OK Nation นะจ๊ะ

ถ้าน้องสังเกตุจะเห็นน้อง ๆ หลาย ๆ คนไม่มีรองเท้าใส่ ไม่มีอุปกรณ์กีฬา ไม่มีรองเท้าเตะ บางคนรูบะเริ่มแบบมองรอดได้เลย ฮือๆ~

แต่สำหรับค่าอาหารและค่าใช้จ่ายอืน ๆ รร. จะมีค่าใช้จ่ายเดือนหนึ่ง ๆ ตก สองแสนบาท ต้องปลูกผักเลี้ยงหมู ฯลฯ กันเอง แต่น้อง ๆ ทุกคนดีใจมากที่พี่ ๆ ไปเยี่ยมและไปชวนเล่นกิจกรรม  อ๊าง~

ทางคณะผู้ก่อการดี ของเวป OK Nation มีกิจกรรมเพื่อสังคมแบบนี้บ่อย ๆ และยินดียิ่งหากทางฟอร์นจะเข้ามาร่วมทำกิจกรรมร่วมกันอีกในโอกาสต่อ ๆ ไป เพราะน้อง ๆ ที่ฟอร์น น่ารักทุกคน  (อิอิ)

กิจกรรมใหญ่ครั้งต่อไปที่เราจะทำกันก็คงราว ๆ เดือนเมษายน เราจะจัดผ้าป่าการศึกษาเพื่อบ้านโฮมฮัก และคงต้องเดินทางไปมอบและทำกิจกรรมเช่นเคย หากใครสนใจเรียนเชิญนะค่ะ  เกย์แอบ

ขอบคุณสำหรับความการุณที่มอบให้กัน ขอบคุณสำหรับน้ำใจ และรอยยิ้ม ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

สายลมที่ผ่านมา คณะผู้ก่อการดี ณ OK Nation
ป้าน้องมาโกะ
พี่สาวต่างมารดาเจ๊นัท  กรี๊ดดดดด

ฮาเหมือนกันเลยนะคะ   กร๊าก

เกย์ออก เกย์ออก

ที่ทำผมเดรดร็อค ชื่อ  พี่บวบค่ะ  เกย์ออก

ยินดีที่ได้ไปร่วมกิจกรรมค่ะ  ยิ้มน่ารัก
สำหรับโปสการ์ดที่น้อง ๆ สงสัยว่าจะส่งไปให้ใครนักหนานะค่ะ ขอบอกว่า ก็ส่งกลับไปให้เพื่อน ๆ  พี่ ๆ น้อง ๆ ที่ส่งปัจจัย และของขวัญมาช่วยงาน ก็เลยอยากให้น้อง ๆ ที่คอมฯ แสดงความขอบคุณให้เขาชื่นใจสักนิดนึง ก็เลยจัดไป

สำหรับน้อง ๆ ฟอร์น ถ้าไม่ดูเป็นการรบกวน พี่ขอที่อยู่เพื่อส่งการ์ดให้ด้วยนะค่ะ ฝากส่งมากับพี่โอ๋ ระจันก็ได้นะค่ะ  ฮิ้ววว

หวังว่าเราคงได้มีกิจกรรมร่วมกันอีก

ขอบคุณมากนะค่ะ สำหรับทุกสิ่ง

สายลมที่ผ่านมา คณะผู้ก่อการดี ณ บาง OK Nation เกย์แอบ
ขอบคุณพี่สายลมฯด้วยค่ะ  ไหว้

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ขอบคุณนะคะ ที่ยังเป็นห่วงข้อมืออักเสบของแอ้

ขอรับคำชี้แนะทั้งหมดยกเว้นเรื่องตัดมือนะคะพี่  อ๊าง~

น่าสนุกมาก กรี๊ดดดดด

พี่บีน่ารักมากๆๆๆๆ หยี

ในกล้องตาปลาพี่โอ้เอ้ โพสต์ที่มีรูป 3 รูป แล้วเจ๊นัทเป็นรูปผอมเพรียวสุดท้ายอะค่ะ
รูปผู้ชายด้านบนใครเหรอคะ (เหงื่อแตกพลั่ก)

เดือนว่าเจ๊เกดก็ไม่ได้อ้วนขึ้นขนาดนั้นนา แต่ดูอิ่มเอิบขึ้นจิ๊ดนึง หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
รูปนี้แมคหรือเปล่าครับที่อยู่ในวงกลม

เห็นใส่เสื้อทีมอื่น

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ไม่ใช่ค่ะพี่ฟิงส์  น้องแมคไม่ได้มาด้วย

พี่คนนั้นรู้สึกจะเป็นคนของโอเคเนชั่นนะคะ   อ๊าง~
หน้า: 1 ... 21 22 23 24 25 26 27 [28] 29 30 31 32 33 34 35 ... 50