หน้า: 1 ... 24 25 26 27 28 29 30 [31] 32 33 34 35 36 37 38 ... 50

ผู้เขียน หัวข้อ: ประมวลภาพเฮฮา กีฬามหากุศล  (อ่าน 223255 ครั้ง)
มาดูรูป ทำไมเยอะขนาดนี้นี่  ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่า...
รอดูรูปอีก

เหลือกล้องพี่แอนนี่เนาะ  กรี๊ดดดดด
โหลดรูปพี่โอ้เอ้ไม่ได้ สงสัยเยอะเกิน ฮิ้ววว

ตัวคนเดียว :]

ความรู้ใหม่ : การถ่ายรูปกลับหัวทำให้ได้ภาพยิ้มที่จริงใจขึ้น 41.52 %
เทียบกับการถ่ายรูปหมู่ธรรมดา
นั่นหัวเราะร่าเริงหรือหัวเราะสมเพท
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ก.พ. 2009, 22:21 น. โดย เก้อ » บันทึกการเข้า

I ROCK , THEREFORE I AM
อ๊ะ อ๊าห์ พี่สายลมฯ คือ ป้าของน้องมาโกะ นั่นเอง   อ๊าง~

อยากจะกราบขอบพระคุณที่โยนงานมาให้นัทนะคะ ไม่งั้นฟอนต์จะไม่มีอะไรทำเลย!!!!   กร๊าก

ยินดีที่ได้รู้จัก และขอบคุณอีกครั้งนะคะ   กรี๊ดดดดด

เลวยั้นเงา
แก้ไขครับ
ต้องเป็น 41.51 %

ปัดทศนิยมพลาดไปนิดนึง
พลาดไป 0.01 จากไหนเหรอเต่า  อู้ย..
คำนวนจากจำนวน pixel ที่เลื่อนออกไปจากการยิ้มแบบปกติของมุมปากและตาครับ
สัดส่วนของใบหน้าที่เข้ารูปแบบของการทำงานของกล้ามเนื้อที่เป็นธรรมชาติกว่าจะช่วยให้วิเคราะห์
ความแตกต่างของการยิ้มออกมาได้โดยมีความคลาดเคลื่อนราว 0.15 %

เชื่อผมมั้ยครับ
อ๊ะ อ๊าห์ พี่สายลมฯ คือ ป้าของน้องมาโกะ นั่นเอง   อ๊าง~

อยากจะกราบขอบพระคุณที่โยนงานมาให้นัทนะคะ ไม่งั้นฟอนต์จะไม่มีอะไรทำเลย!!!!   กร๊าก

ยินดีที่ได้รู้จัก และขอบคุณอีกครั้งนะคะ   กรี๊ดดดดด

มีเรื่องคาใจอย่างนึง นะนัท
คือ นัทกะพี่สายลม
ไม่ได้ถ่ายรูปคู่กัน
เพื่อเป็นการยืนยันความเหมือน มากๆ
ไว้เลย  (อิอิ)

โวย  นั่นน่ะสิ 

เลวยั้นเงา
คำนวนจากจำนวน pixel ที่เลื่อนออกไปจากการยิ้มแบบปกติของมุมปากและตาครับ
สัดส่วนของใบหน้าที่เข้ารูปแบบของการทำงานของกล้ามเนื้อที่เป็นธรรมชาติกว่าจะช่วยให้วิเคราะห์
ความแตกต่างของการยิ้มออกมาได้โดยมีความคลาดเคลื่อนราว 0.15 %

เชื่อผมมั้ยครับ

ควรเชื่อดีไหมนี่  เหลือบ

อ้ะ.. บวกให้คำอธิบาย  คริคริ
ผมดีใจมากที่งานนี้ ชาวฟอนต์ล้นหลาม
ผมดีใจมากที่ได้ไปทำบุญร่วมกับพี่ๆ น้องๆ หลายๆ คนในฟอนต์
ผมดีใจมากที่ได้เห็นหลายคนในโหมดเฮฮาปาร์ตี้
ผมดีใจมากที่เห็นคนอย่างพี่เก้อ นอนตีลังกาถ่ายรูปอย่างสนุกสนาน
ผมดีใจมากที่เห็นว่าสาวกเราโฟนอินเข้ามาถามข่าวคราวในงานด้วย เหมือนกับว่า ที่เราไปครั้งนี้ เราไปในตัวแทนของชาวฟอนต์ที่ไม่ได้ไปอีกหลายคน
ผมดีใจมากที่ น้องเคน คนที่ได้ชื่อว่าเป็นชาวฟอนต์ที่อยู่มาอย่างยาวนานแต่ไม่เคยโผ่หน้ามามิตติ้งเลยซักครั้ง มันโผล่มางานนี้ด้วย  โวย
ผมดีใจมาก ที่ fst แพ้เด็ก เยอะขนาดนั้น เพราะถ้าเราแพ้น้อยหรือชนะ อาจจะไม่มีเรื่องให้พูดถึงมากเท่านี้
(ที่จริงไม่น่าดีใจ แต่กลับดีใจ เอ๊ะ!! แปลกใจตัวเองเหมือนกัน)
ผมดีใจจัง ที่พี่แอนบอกว่าอยากให้จัดอีก
ผมดีใจมากเลยที่ทุกคนก็อยากให้จัดอีกผมก็ด้วย
ผมโคตรดีใจ ที่ได้พาทุกคนมากินก๋วยเตี๋ยวเรือใกล้ๆ ที่ผมอาศัยอยู่ เหมือนว่าฟอนต์ได้ขยับเข้ามาใกล้ชีวิตประจำวันผมมากขึ้นด้วย.....

และผมจะดีใจมากถ้าได้ดูรูปอีก หมีโหด~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ก.พ. 2009, 00:55 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อ่านที่พี่จักรีเขียนแล้ว สายตาผ่านไปเห็นลายเซ็น  น้องดำ 

กร๊าก 

//

เพิ่มขึ้นตั้ง 41.51% เลยเหรอ  กร๊าก
ฮาตากล้อง  กร๊าก

มีใครถ่ายรูปพี่แขกรับเชิญไหมนะ 
คนนั้นก็ลีลาใช้ได้เลย  กร๊าก
เมื่อคืนกลับบ้านดึก เลยไม่ได้โพสรูป
วันนี้ก็มาทำงานแบบมึนๆ ถ้าคืนนี้ไหวจะเอารูปลงให้อีกนะคะ  อ๊าง~

อย่าลืมไปดูคลิปหลุดลุงร่มกันนะ  ฮี่ๆ

หน้า: 1 ... 24 25 26 27 28 29 30 [31] 32 33 34 35 36 37 38 ... 50