หน้า: 1 ... 25 26 27 28 29 30 31 [32] 33 34 35 36 37 38 39 ... 50

ผู้เขียน หัวข้อ: ประมวลภาพเฮฮา กีฬามหากุศล  (อ่าน 223261 ครั้ง)
 โวย โวย โวย

ลืมเข้าไปดูอีกแล้วว่าอะไร อยู่ออฟฟิศตอนนี้ทำไม่ได้  โวย โวย

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก
เอาทุกคนรีบเข้าไปดูเร๊ววว  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

แอนผ่านมรสุมฮาร์ดดิสก์ไปยัง
ยังไม่เห็นมาแปะรูปซะที  งง
ยินดีเป็นที่ยิ่งค่ะน้องนัท และดีใจที่เราไม่ได้ถ่ายรูปร่วมกัน เพราะถ้าเป็นอย่างนั้นจริง คงหาเลนท์ที่มีความจุหน้าน้องและหน้าพี่ไม่หวาดไม่ไหว ดีไม่ดีอาจจะต้องทำการสั่งตรงมากจากเยอรมันนี ซึ่งในงานนี้พี่คิดว่าไม่ทัน สั่งจากศึกษาภัณฑ์ไปก่อนก็น่าจะพอหาที่แทนกันไป เอาปริซึมลังนึง นั้นหละค่ะ ฟิวเตอร์ชั้นดีที่จะลดหน้าพี่หน้าน้องให้อยู่ในเฟรมเดียวกัน

คุณจักรีค่ะ จะรังเกียจมั้ยค่ะ ถ้าสายลมฯ จะแจ้งว่าทาง OK Nation มีงานใหญ่อีกงานนึงที่ยังต้องการความช่วยเหลือจากชาวฟอร์นเท่า ๆ ที่จะกรุณา นั่นคือ

เรากำลังจะจัด "ผ้าป่าการกุศลเพื่อน้องบ้านโฮมฮ้ก" ค่ะ  (ป้าต้อยไทยประกัน) คงจะทอดกันประมาณ 4-6 เมษาฯ และนำไปให้น้องที่บ้านโฮมฮักยโสธรประมาณช่วง สงกรานต์ ไม่ทราบว่าใครสนใจจะร่วมบุญด้วยกันอีกหรือเปล่า ถ้าอย่างไรติดต่อผ่านคุณระจันมาได้เลยนะค่ะ (เพิ่งแต่งตั้งตัวแทนมะกี้ ตัวแกเองคงยังไม่ทราบว่าได้รับเกียร์ติเทียบเทียมน้องนัทเลย อิอิอิ)

ถ้ามีกำลังทรัพย์และกำลังคนเพียงพอเราคงยกโขยงกันไปที่บ้านโฮมฮักเพื่อไปทำกิจกรรมกับน้อง ๆ เช่นเคย หวังว่าจะได้รับความอนุเคราะห์นะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

สายลมที่ผ่านมา คณะผู้ก่อการดี ณ บาง OK Nation
อยากให้พี่ป้าสายลมที่ผ่านมาสมัครเป็นสมาชิกของฟ๐นต์จังเลย ยิ้มน่ารัก

คือใครที่เป็นมิตรกับพวกเราเนี่ยอยากชวนสมัครหมดแหละ
จะได้คุยกันแบบสบายใจไม่ต้องลงชื่อบ่อยๆ อ๊าง~

สมัครเลยนะครับ เป็นสมาชิกหลายๆ ที่ไม่เป็นอะไรหรอก ลันล้า

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
คือที่พี่สายลมฯ ว่ามา
ผมไม่รู้เรื่องเล้ย
แต่ก็ยินดี  ยิ้มน่ารัก

ยินดีเป็นที่ยิ่งค่ะน้องนัท และดีใจที่เราไม่ได้ถ่ายรูปร่วมกัน เพราะถ้าเป็นอย่างนั้นจริง คงหาเลนท์ที่มีความจุหน้าน้องและหน้าพี่ไม่หวาดไม่ไหว ดีไม่ดีอาจจะต้องทำการสั่งตรงมากจากเยอรมันนี ซึ่งในงานนี้พี่คิดว่าไม่ทัน สั่งจากศึกษาภัณฑ์ไปก่อนก็น่าจะพอหาที่แทนกันไป เอาปริซึมลังนึง นั้นหละค่ะ ฟิวเตอร์ชั้นดีที่จะลดหน้าพี่หน้าน้องให้อยู่ในเฟรมเดียวกัน

คุณจักรีค่ะ จะรังเกียจมั้ยค่ะ ถ้าสายลมฯ จะแจ้งว่าทาง OK Nation มีงานใหญ่อีกงานนึงที่ยังต้องการความช่วยเหลือจากชาวฟอร์นเท่า ๆ ที่จะกรุณา นั่นคือ

เรากำลังจะจัด "ผ้าป่าการกุศลเพื่อน้องบ้านโฮมฮ้ก" ค่ะ  (ป้าต้อยไทยประกัน) คงจะทอดกันประมาณ 4-6 เมษาฯ และนำไปให้น้องที่บ้านโฮมฮักยโสธรประมาณช่วง สงกรานต์ ไม่ทราบว่าใครสนใจจะร่วมบุญด้วยกันอีกหรือเปล่า ถ้าอย่างไรติดต่อผ่านคุณระจันมาได้เลยนะค่ะ (เพิ่งแต่งตั้งตัวแทนมะกี้ ตัวแกเองคงยังไม่ทราบว่าได้รับเกียร์ติเทียบเทียมน้องนัทเลย อิอิอิ)

ถ้ามีกำลังทรัพย์และกำลังคนเพียงพอเราคงยกโขยงกันไปที่บ้านโฮมฮักเพื่อไปทำกิจกรรมกับน้อง ๆ เช่นเคย หวังว่าจะได้รับความอนุเคราะห์นะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

สายลมที่ผ่านมา คณะผู้ก่อการดี ณ บาง OK Nation

กรี๊ดดดดด  ยินดีค่า~ พี่สายลม 

เลวยั้นเงา
รูปจากกล้องผมครับ ส่วนมากจะซ้ำๆกับคนก่อนๆแล้ว
เลยเอารูปที่ไม่ซ้ำมาแฉก็แล้วกันเนอะ

ชื่อโรงเรียน

น้องๆน่ารักๆ (แลมพาร์ดก็มาด้วยนะ)

เมื่อ ปลาหมึกอวกาศแปดหนวด ปะทะ โงกุนซุปเปอร์ไซย่า ปะทะ แอนนนนน

Reading Learning & Sharing
ต้องมีใครสอนเด็ก ๆ ให้วาดแน่ๆ   เหลือบ

เลวยั้นเงา
ตัวละครลับ

อันนี้ยืมตาปลาโอ้เอ้มาถ่าย แต่โฟกัสไม่ดี ลงที่พุงพี่ร่มหมดเลย กร๊าก

เชียร์ลีดเดอร์ของฟอนต์

แวะกินข้าวก่อนกลับ

โต๊ะล่างขวานี่ก็แข็งใช่เล่น มี 4 คน แต่ค่าอาหารเท่ากับโต๊ะ 5 คน กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ก.พ. 2009, 14:47 น. โดย หนุ่ม » บันทึกการเข้า

นี่แน่ะ

พุงตู

ยิ่งกว่าหลาม    ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
พี่ร่มท้อง กรี๊ดดดดด

จะคลอดแล้วด้วย.....ขาเด็กโผล่มาแล้ววววว  โวย

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
หน้า: 1 ... 25 26 27 28 29 30 31 [32] 33 34 35 36 37 38 39 ... 50