หน้า: 1 ... 22 23 24 25 26 27 28 [29] 30 31 32 33 34 35 36 ... 50

ผู้เขียน หัวข้อ: ประมวลภาพเฮฮา กีฬามหากุศล  (อ่าน 223417 ครั้ง)
อ้าว แล้วที่ตูไปถ่ายรูปเค้าไว้นั่นล่ะ ง่ะ

เรียกแมค ก็หันแฮะ ยิ้มให้กล้องด้วย ไอ้มืดหมี

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ตาสฟิงซ์อย่ามามั่วสิ  ไม่ล่ะ

แม็คไม่ได้มา และแม็คเป็นแค่เด็กมัธยมเอง

สมาชิกเราที่ไปงานนี้มีทั้งหมดทั้งสิ้น 43 คนครับผม (นับรวมเพื่อนๆ แต่ไม่นับรวมแม่น้องเคน)

///

จ๊าก!!! เพิ่งเห็นว่าพิมพ์ผิด ตัว L เกินมา  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~
แก้แล้ววว เป็น 43 คน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ก.พ. 2009, 14:14 น. โดย นายโอ้เอ้ » บันทึกการเข้า

Today you , Tomorrow me.
ไม่มั่วนะ แสดงว่าตูหมีเลยล่ะ น้องดำ
ไปทักเค้า เค้าก็ยิ้มรับ แถมหันหน้าใส่กล้องด้วย
อ้อ อีกอย่างเค้าใส่เสื้อสีชมพูด้วยน่ะ เข้าใจผิดแบบมหันต์เลย ฮือๆ~ ดูสิ

แมค ผู้รักเด็ก เกย์ออก

สอนน้องไปด้วย เป็นที่รองเขียนไปด้วย สารพัดประโยชน์ ฮี่ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ก.พ. 2009, 13:47 น. โดย Sphinx™ » บันทึกการเข้า

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ตอนเห็นรูปยังงงพี่ฟิ๊งส์อยู่เลยว่าแมคไหน
หรือเป็นสาวกใหม่ที่แอนยังไม่รู้จัก  กร๊าก

หรือว่าตาแว่นในรูปเค้าก็บังเอิญชื่อแมควะ  กร๊าก กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
ปล. ของลุงซัน โหลดเสร็จแล้วค่า.. ใหญ่มาก..
ให้แอ้ช่วยแปะรูปไหมคะ
ตามสบายเลยครับ
ผมไม่ถนัดทำกรอบ,รวมรูป ..ฯลฯ
ถ้าผมแปะ(ตอนนี้)ก็คงดิบๆ
กำลังหาวิธีทำอยู่(ไม่รู้ด้วยซ้ำว่าเขาใช้โปรแกรมอะไรที่ทำสะดวกๆ)
note:
รูปประมาณสามร้อยกว่า เลยเยอะไปหน่อย (ถ่ายไปเรื่อยเปื่อย)

http://www.ThaiBuddy.com (ฟรีดิกชันนารี่ ชี้แล้วแปล)
ผมรู้เล็กน้อย

'

ไม่ใช่แค่ท่าสวย
รูปที่ถ่ายท่านี้ ก็ออกมาสวยนะครับ
เดี๋ยวให้เต่าเอามาแปะ

I ROCK , THEREFORE I AM
น้องผู้ชายคนนี้ชื่อ AJ.p ค่ะ เป็นน้อง ๆ ที่ OK Nation ค่ะ แกต๊อง ๆ อ่ะค่ะ ใครเรียกอะไรคุยอะไรแกก็ยิ้ม ชอบสีชมพูค่ะ จะหนีไปกะฟอร์นก็กลัวเขาจะไม่รับ เลยต้องตรากหน้าอยู่ OK ต่อไป (น่าเศร้าใจแทนคน OK)

ขออภัยนะค่ะ ที่กริยามของน้องเขาทำให้เข้าใจผิด นี่เขาก็ยังไม่ได้กลับมาจากคอมมูนิต้าฯ นะค่ะ เห็นว่าทางนั้นรับเลี้ยงไว้เลย

แหะ แหะ  (อิอิ)

สายลมที่ผ่านมา คณะผู้ก่อการดี ณ บาง OK Nation ฮี่ๆ
ตาสฟิงซ์อย่ามามั่วสิ  ไม่ล่ะ

แม็คไม่ได้มา และแม็คเป็นแค่เด็กมัธยมเอง

สมาชิกเราที่ไปงานนี้มีทั้งหมดทั้งสิ้น 41 คนครับผม (นับรวมเพื่อนๆ แต่ไม่นับรวมแม่น้องเคน)

///

จ๊าก!!! เพิ่งเห็นว่าพิมพ์ผิด ตัว L เกินมา  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~
แก้แล้ววว

42 สิ ระจัน ละ

น้องผู้ชายคนนี้ชื่อ AJ.p ค่ะ เป็นน้อง ๆ ที่ OK Nation ค่ะ แกต๊อง ๆ อ่ะค่ะ ใครเรียกอะไรคุยอะไรแกก็ยิ้ม ชอบสีชมพูค่ะ จะหนีไปกะฟอร์นก็กลัวเขาจะไม่รับ เลยต้องตรากหน้าอยู่ OK ต่อไป (น่าเศร้าใจแทนคน OK)

ขออภัยนะค่ะ ที่กริยามของน้องเขาทำให้เข้าใจผิด นี่เขาก็ยังไม่ได้กลับมาจากคอมมูนิต้าฯ นะค่ะ เห็นว่าทางนั้นรับเลี้ยงไว้เลย

แหะ แหะ  (อิอิ)

สายลมที่ผ่านมา คณะผู้ก่อการดี ณ บาง OK Nation ฮี่ๆ

มาบ่อยๆ สมัครสมาชิกบอร์ดฟอนต์เลยค่ะ  (แจ๋ว แจ๋ว)
42 สิ ระจัน ละ

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

พลาดอีกแล้ว แป๊บนะครับ แก้รูปก่อน  ฮือๆ~ ฮือๆ~

Today you , Tomorrow me.

แหะ แหะ  (อิอิ)

สมัคร สาวกเลย พี่สายลมฯ
และเอา มาโกะ ไปเรียนโรงเรียนผมด้วย  กร๊าก

อยู่ถึงไหนอ่ะโรงเรียนอ่ะ อะนะ จับไต๋ได้และ มิหน้ามาประเหลาะเด็ก วะ ฮะ ฮ่า  ฮี่ๆ
โอ้เอ้ลืมพี่ระจัน  กร๊าก กร๊าก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เสียดาย เห็นรูปข้างๆ  มัวแ ต่เขินกล้อง  แหยะ

เลยไม่ได้เป็นเดอะด๊อกเลย  ใช่ซี้~   คราวหน้าจะไม่เขินละ  น้องดำ

ถ่ายออกมาหัวโตๆ น่ารักกันทุกคนเ ลย   เกย์ออก

//

+พี่โอ้เอ้รูปสวยๆ

แต่ลืมพี่โอ๋  กร๊าก 

//

ลุงโก้ตัดหน้า

หน้า: 1 ... 22 23 24 25 26 27 28 [29] 30 31 32 33 34 35 36 ... 50