หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33 34 35 36 37 ... 50

ผู้เขียน หัวข้อ: ประมวลภาพเฮฮา กีฬามหากุศล  (อ่าน 223252 ครั้ง)
อยู่ถึงไหนอ่ะโรงเรียนอ่ะ อะนะ จับไต๋ได้และ มิหน้ามาประเหลาะเด็ก วะ ฮะ ฮ่า  ฮี่ๆ

มาโกะ บอกว่า ถ้าป้าพาไปจะไป 555  ฮี่...
แต่โรงเรียนไกล อยู่ เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ โน้นนนนนนนนนน

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

พลาดอีกแล้ว แป๊บนะครับ แก้รูปก่อน  ฮือๆ~ ฮือๆ~

หารูปพี่ไม่เจออ่ะ
 หน้ามึน กรรม

ฝ้นไปเห้อ ทุกวันนี้ป้าก็จะตายอยู่แล้วเดินทางจนอ๊วกแตกอ๊วกแตน  อ้วก

เสาร์อาทิตย์ของพักอยู่กะบ้านเห้อหลานเอ้ย  แป่ว
หน้ามึน กรรม

ฝ้นไปเห้อ ทุกวันนี้ป้าก็จะตายอยู่แล้วเดินทางจนอ๊วกแตกอ๊วกแตน  อ้วก

เสาร์อาทิตย์ของพักอยู่กะบ้านเห้อหลานเอ้ย  แป่ว

โถ มาโกะ  ฮือๆ~

ยิ้มน่ารัก

42 สิ ระจัน ละ

หารูปพี่ไม่เจออ่ะ

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

แก้แล้วครับ สรุปว่า 43 คนนะ  ฮือๆ~

Today you , Tomorrow me.

เอ้ยผมก็มีแบบนี้เหมือนกัน 555

-

หล่อๆสวยๆกันทั้งน้าน... ดูรูปจากเลนส์ตาปลา แล้วเจอตัวจริงจะจำได้รึเปล่าเนี้ย  (เหงื่อแตกพลั่ก)

콧대가 당신을 사랑
ตายแระ....ผม AJ เองนะค๊าบบทุกๆคนในฟอนต์.คอม...555+

มาแก้ตัวว่าบังเอิญใส่เสื้อสีชมพูไปในวันนั้นพอดี...แล้วเห็นมีเพื่อนๆเว็บฟอนต์มาถ่ายรูปก็เลยนึกว่าตัวเองหน้าตาคล้ายมาริโอ้ เมาเรอ (กล้ามะ)555+

เลยให้ถ่ายรูป พร้อมแจกลายเซ็นต์ไปแบบเนียนๆ 555+ เลยทำให้สับสนกันนะครับ...ขออภัยด้วยจ้า!!

ปล. เจ๊สายลมอย่ามาใส่ร้ายป้ายสีผมนะ...ผมออกจะสุขุมเยือกเย็น..มีสาระและหลักการ พูดงี้ผมเสียภาพพจน์ ชิ!  ใช่ซี้~
อ้าว ตัวจริงมาเคลียร์เองแล้ว ฮ่าๆ  แต่เกดว่า คนถ่ายต้องไม่ได้คิดว่าเป็นมาริโอ เมาเรอ แน่ๆ  (อิอิ)

ปล. มัวแต่กลัวหน้าบาน เลยโชว์ดีน่าซะเลย รู้งี้ให้พี่โอ้เอ้ถ่ายใกล้ๆเป็น The Dog บ้างก็ดี

จะได้ไม่รู้ว่าบานเพราะหน้าตัวเอง รึว่ากล้อง   อ๊าง~

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
 หน้ามึน AJ.p แกก็กล้าเน้อ มาริโอ้  :48:เห้ออออออออออออ มาริโอ้ เมาเลอะอะดิ  แป่ว

ว่าแต่ว่า แกมีด้วยเหรอ "ภาพพจน์" อ่ะ อ้อ นึกออกและ ภาพ พจน์ อานนท์  คนโปรด ชิมิ  ฮี่ๆ

http://www.oknation.net/blog/vickie/2009/02/04/entry-1
กดอ่านความเป็นมา ของโรงเรียน คอมมูนิต้าฯ
ได้ครับ มีความเป็นมา เป็นไป เล่าสนุกดีครับ

เขาจั่วหัวว่า
คอมมูนิต้า อินคอนโทร... เพียงโอกาสที่หยิบยื่นให้

มีเพลงพี่เต๋อ ร้องว่า
... ในใจผู้ใหญ่รู้ ว่าเด็กนั้นต้องเติบโต
พร้อมมมม ฟันฝ่า

เวลาผู้ใหญ่เตือน
ผู้ใหญ่สอนนน และอบรม
หรือ ทำสิ่งใด

เด็กเรียนรู้ตั้งแต่ตัวน้อย
เด็กจะคล่อยไปตามผู้ใหญ่

รู้อะไร เพราะผู้ใหญ่ชีนำ

เด็กจะดีเพียงใดนั้น
 รู้ ๆ กันอยู่ ที่ใคร

ที่จะคอยดูแลเขา
ขอให้เราอย่าละเลย
ช่วยกัน

ทำตัวให้รู้ ให้เห็น
ให้เด็กตาม
ย้ำใน สิ่งดี

เด็กจะคล่องไปตามผู้ใหญ่

รู้อะไร เพราะผู้ใหญ่ชี้นำ

รู้ ๆ กันอยู่ที่ใคร

ที่จะคอยดูแลเค้า
 ขอให้เราอย่าละเลย ช่วยกัน

เด็กจะคล่อยไปตามผู้ใหญ่

รู้อะไร เพราะผู้ใหญ่ชี้นำ

รู้ ๆ กันอยู่ที่ใครนั้น

ที่จะค่อยดูแลเค้า

ที่จะค่อยดูแลเค้า

ที่จะค่อยดูแลเค้าขอให้เรา
อย่าละเลยช่วยกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ก.พ. 2009, 14:47 น. โดย นาย ภาณุพันธุ์ » บันทึกการเข้า

ตามอ่านเยอะมาก  โวย

รูปสวยๆทั้งนั้นเลยครับ
โดยเฉพาะรูปพี่โอ้เอ้ครับ +

กิเลสมันพลุ่งพล่านอยากได้แล้ว  กร๊าก

ตัวคนเดียว :]
เจ๊ซอส!! ไม่เลิกใช่มะ โวย เดี๋ยวได้ทำสงครามกลางเว็บหรอก... อู้ย.. พูดงี้คราวหน้าเรียกให้ไปโชว์ตัวที่ไหนผมไม่ไปแระ...โกรธ! (แล้วอย่ามาง้อนะ)ไม่ล่ะ

ปล. ชาวฟอนต์ที่รัก...ผมเป็นคนดีมีเมตตาธรรมค้ำจุนโลก นำโชคดี ราศีจับ ขับไม่ดื่ม นะจ๊ะ!...จุ๊บๆๆ เกย์ออก

ฮี่ๆ อะนะงอน งอน แต่ช้าแต่ นิ่งเตะ นิ่งเตะ ถ้าไม่นิ่งก็จะเตะ  จ๊วบ จ๊วบ ได้ ๆ เป็น "มาริโอ มารั่ว" กะได้ อิอิอิ ไม่ว่ากัน เดี๋ยวอาการจำกำเริบเสิบสานแล้วจะลำบาก อิอิอิ

มามะ เจ๊จะจับอาบน้ำกินนมนอน เหล้ามันขมกินนมดีกว่าเชื่อเจ๊ วะ ฮะ ฮ่า  ฮี่ๆ

เจ๋ง เจ๋ง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33 34 35 36 37 ... 50