หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: แบบสอบถามเกี่ยวกับการใช้ตู้ ATM ค่ะ  (อ่าน 12484 ครั้ง)
คือว่า กวางมีเรื่องจะรบกวนนิดนึงค่ะ

เพื่อนกวางเขาขอความช่วยเหลือมาอีกทีนึงแหละ

ถ้าใครว่างหรือพอมีเวลา กวางรบกวนเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ในฟอนต์

ช่วยตอบแบบสอบถามเรื่อง

"พฤติกรรมการใช้บริการผ่านเครื่องถอนเงินสดอัตโนมัติ (ATM) ในเขตกรุงเทพมหานคร"

ให้เพื่อนกวางหน่อยนะคะ

คือเพื่อนกวางคนนี้เนี่ยเขาทำโปรเจกต์ปริญญาโทอยู่อ่ะค่ะ

ขอบพระคุณล่วงหน้ามาก ๆ เลยนะคะ  ไหว้
กำลังทำ  น้องดำ

แว้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ก.พ. 2009, 21:33 น. โดย ❤ นู๋อัยย์ ❤ » บันทึกการเข้า

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
เกย์ออก เรียบร้อย
เพิ่งเคยตอบแบบสอบถามที่กรอกสถานภาพเป็นสมรสนี่แหละ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สมรส  หยี

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I

ห้ะ! พี่แอนแต่งงานแล้วเหรอ! โวย

งบน้อย
ขอบคุณมากค่ะ ไล่บวกอยู่  กรี๊ดดดดด

เกย์ออก เรียบร้อย
เพิ่งเคยตอบแบบสอบถามที่กรอกสถานภาพเป็นสมรสนี่แหละ

เป็นเกียรติอย่างยิ่งเลยค่ะพี่แอน  ลันล้า
ชิ มีกทม.เท่านั้นด้วย
กีดกันทางภูมิประเทศชัดๆ  ชิ
เรียบร้อยจ๊ะ ^^

เรียบร้อย  :หิว:

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ทำให้แล้วครับ  หยี

ตัวคนเดียว :]
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

+
ทำให้แล้วนะกวาง   กรี๊ดดดดด

เลวยั้นเงา
ขอบคุณค่ะเจ๊  กรี๊ดดดดด+
เรียบร้อยแล้วย่ะ  แหยะ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: [1] 2 3