หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD.กวาง  (อ่าน 24505 ครั้ง)
สสวก ขอให้มีความสุข สมหวังในสิ่งที่ต้องการนะจ้ะ

แวะมาบวกอีกรอบ

ดาดา - ขอบคุณมากค่ะ

จ่าเจฟ - ขอบคุณค่ะ

พี่ฟ้า - thank you so much~

เจ๊แตน - ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ ไปกินกัน ๆ ~

พี่บิ๊ก - ขอบคุณมากค่ะ

ปลื้ม
ช้าไปวันนึงน๊าววววววว์  กรี๊ดดดดด

แมวรักแมวหลงนะคะ
มีความสุขมากๆๆๆๆเลย ตั้งใจทำอะไรก็ขอให้สำเร็จนะคะ  กรี๊ดดดดด

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ขอบคุณค่าเมี๊ยวววว~  ลันล้า +
สุขสันต์วันเกิดค่า  ยิ้มน่ารัก
ช้าไปหรือเปล่านี่
มีความสุขมากๆนะครับ

ช้าไปหน่อยไม่เป็นไรเนอะ  ลันล้า
 สุขสันต์วันเกิด ให้ฝีมือทำขนมพัฒนาขึ้นทุกวันนะครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น

สุขสันต์วันเกิดครับ

อยากกินบราวนี่ หมีโหด~

งบน้อย
+ จ้า

ป้าหน่อย - ไม่ช้าค่ะป้าหน่อย ขอบคุณมากค่ะ  กรี๊ดดดดด

เบียร์ - ไม่เป็นไรจ้ะ ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ  อ๊าง~

พี่ชายคลอง - ขอบคุณค่ะ  อ๊าง~

พี่อุ้ย - ขอบคุณค่ะพี่ ถ้าอยากกินก็หยิบในอวตารกินไปพลาง ๆ ก่อนก็ได้เนอะ  กร๊าก

รอล็อตหน้าละกันนะคะพี่
 โวย สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับ พี่กวาง

อยากกินขนมของพี่กวาง อ๊าก คราวแล้วอดกิน  ฮือๆ~

สุขสันต์วันเกิดจ้ะกวาง  อืมมมมห์

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
วันเกิดกวาง
แล้วก็อยากกินเค้กฝีมือกวางหง่ะ
ทำไงดี  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
สุขสันต์วันเกิดจ้า

รวยๆ สุขภาพดีตลอดไปนะครับ ^^

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
คำเตือน: กระจู๋นี้ร้างมากว่า 120 วันแล้วนะ
ตั้งสติก่อนขุดกระจู๋นะจ๊ะ
  โวย

สุขสันต์วันเกิดเน้อกวาง
ขอให้มีครัวทำเค้กที่แสนอร่อยไปนาน นาน  เกย์ออก

<a href="http://share.iannnnn.com/veebd.swf" target="_blank">http://share.iannnnn.com/veebd.swf</a>

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7