หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 36

ผู้เขียน หัวข้อ: มอเตอร์ไซค์ฮ่าง...  (อ่าน 235676 ครั้ง)
ยามาฮ่าค่ะ   น้องดำ
หน้าแตก ถ้าคล้ายอาร์ซีนี่เมท 100 รึเปล่าครับ หรือเก่ากว่านั้น

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สงสัยครับ
รถป้อบนี่ ใช่รถที่มีเกียร์สองเกียร์หรือเปล่าครับ
ที่บ้านมี รถป้อป กับ รถจ๊อก หน่ะ แดงคันนึง เขียวคันนึง
เอาไว้วิ่งในสวน เกย์ออก
รถจ๊อกก็ต้อง ZX ครับ เจ๋ง

น่าจะ ZX อ่ะครับ
เมื่อกี้กะจารูปมาแปะซะหน่อย
กุเกิ้ลก็ติ๋มกิน เป็นอะไรไม่รู้ เข้าไม่ได้

มันจะคันเตี้ยๆอ่ะครับ ของฮอนด้านะถ้าจำไม่ผิด
แต่กลับมาคิดดูอีกที เราคงเสียดาย+เสียใจสุดๆถ้ามันหาย
เพราะมันลิมิเต็ดอิดิชั่นเพราะเราแต่งเอง สวยเอง ชอบเอง
 ฮือๆ~ สรรพสิ่งย่อมมีแตกดับ   ...และหาย :41:เป็นอนิจจังอะเนาะ

หว่าเหว สามหน้าแล้วเรอะ โห

โวย โอว ปั่นกันกระจุย มีคนตัดหน้าคุณตั้ง 5 คนแน่ะ
        กร๊าก ตอบช้าไป ..โดนตัดหน้าซะแล้วต๋อย

DiggityDaw aka วัวโหดด
มีอยู่ที่บ้านคันนึงของพี่ชายขับไปทำงานทุกวัน  อ๊าง~
ลิมิเต็ดมากเลย
เฉพาะในฟอนต์ มีสามคัน T-T
 กร๊าก

คันนี้น่ารักมากๆอยากได้ไปใช้ที่ต่างจังหวัดมาก

โห คันนี้ดิ้นพราดๆเลยหละ
อยากได้

ได้ข่าวว่าแพงอยู่เหมือนกัน เอือม

DiggityDaw aka วัวโหดด
หน้าแตก ถ้าคล้ายอาร์ซีนี่เมท 100 รึเปล่าครับ หรือเก่ากว่านั้น

ไม่ใช่เมท ค่ะ  เก่ามาก  น้องดำ  จะมีคนมาถามซื้อ 3 พันอ่ะ ตอนนั้นบุ๋มอยู่ ม.3
ไม่ขายหรอก สงสารมัน แต่ดันมาหายนี่สิ  ฮือๆ~

เก่าชนิดที่สีแตกเป็นลายแทงเลยล่ะค่ะ
เอ้า ดาห์

เค้าผลิต 3,000 ไง
นี่เหมือนกันได้นี่คงพรหมลิขิตนะ  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ไม่ใช่เมท ค่ะ  เก่ามาก  น้องดำ  จะมีคนมาถามซื้อ 3 พันอ่ะ ตอนนั้นบุ๋มอยู่ ม.3
ไม่ขายหรอก สงสารมัน แต่ดันมาหายนี่สิ  ฮือๆ~

เก่าชนิดที่สีแตกเป็นลายแทงเลยล่ะค่ะ
งั้นคงเป็น Y80 มั้งครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เกือบใช่ค่ะ คล้ายมาก แต่ไม่ใช่  กรี๊ดดดดด   

ที่จับด้านหลังไม่มีค่ะ แล้วหน้าปัดก็เป็นเหลี่ยมๆ สีเหลี่ยมค่ะ  สีแดง  น้องดำ

ตรงท่อเครื่อง สีบรอนสืๆ ค่ะ ยังไม่เคยผ่าเครื่องเลย พ่อบอก
สตาร์ทติดง่ายมาก แต่เวลาขับมันจะช้าแค่นั้นเอง เสียงก้เบาๆ

เวลาตกหลุมนี่เด้งดึ๋งๆ สนุกสุดๆ  เจ๋ง

ที่บ้านมีฮอนด้ารุ่นที่ตู่นันทิดาเป็นพรีเซนเตอร์อยู่
แตกลายงาเหมือนกัน กร๊าก
ฮ่า รถในตำนาน  กรี๊ดดดดด

พ่อเอาไปขายเป้นเศษเหล็กซะงั้น

ตอนนี้เอามาขัดสีทำเครื่องใหม่ขายได้หลายตังอยู่

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โห คันนี้ดิ้นพราดๆเลยหละ
อยากได้

ได้ข่าวว่าแพงอยู่เหมือนกัน เอือม

2หมื่นกว่าๆก็ซื้อได้แล้วครับ แต่มีข้อแม้นะ มัน 50 cc. คงขอทะเบียนไม่ได้ กร๊าก

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
ปีก่อนกลับบ้านไป
ตื่นมาตอนเช้าพ่อบอกเพิ่งขายอีเบลร้อยอายุเท่ากันผมไป
เสียดายมากๆ

พันเดียวเอง

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
หมดยุค 2 จังหวะซะแล้ว  หมีโหด~

Today you , Tomorrow me.
ด้านหน้าจะมีตะแกรงด้วยค่ะพี่ชายคลอง  กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 36