หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: รายการ I am your pet.  (อ่าน 12809 ครั้ง)
เจตนาของคนผลิตรายการคืออะไรเนี่ยะ รายการนี้ไม่ผ่าน หักคะแนน หมีโหด~

http://wdgd.multiply.com/journal/item/149
วางแผงแล้วจ้า (^0^)/
รายการของพวกอีเกานี่เอง

ฉายที่เกาช่องไหน จะตามไปดู โวย

ห๊ะ! อะไรนะ!!!

จับเอาหนุ่มสาวมาอยู่ร่วมกันแล้วคุณผู้ชมก็ตามลุ้นกันว่ามันจะได้กันกลางอากาศหรือเปล่า

เคยมีรายการทำนองนี้มาเยอะแล้วแต่เพิ่งเห็นว่ามีแบบเอเชียด้วยแฮะ

ป.ล. มุมกล้องเหี้ยมาก กรี๊ดดดดด

งบน้อย
เอ่อ... ผมโหลดบิทมาน่ะครับ...

ในนั้นไม่มีรายละเอียดว่าฉายวันไหน...

ที่แน่ๆ พากษ์ไทย... UBC คงเอามาลงแล้วครับ...

ตอนนี้โหลดออกมาได้ 2 ตอนของ season 1 เองครับ...

เห็นว่ามี season 2 แล้ว...

ใครรู้รายละเอียดอื่นๆเอามาลงด้วยน่ะครับ...

ต่อไป แผ่นสอง เดี๋ยวแคปประเด็นหลักๆเสร็จ จะเอามาลงน่ะครับ  อ๊าง~

โหลดมาดูแล้ว

ชอบคู่ 2 แฮะ กัดกันมันส์ดี  กร๊าก

.. What you think, you are ..
pet society

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
กำลังดูในyoutubeอย่างมัวเมามัน
 แป๊ะยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มี.ค. 2009, 01:34 น. โดย edมาหยอก » บันทึกการเข้า
โหลดมาดูแล้ว

ชอบคู่ 2 แฮะ กัดกันมันส์ดี  กร๊าก

กัดกันมันส์มาก มีไล่ออกจากห้องด้วย...  อี๋~

แต่พอเจ้าของน่ารัก ก็น่ารักใจหาย  เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

อยากเล่น  หื่น
พยายามหาซับอังกฤษหรือไม่ก็ไทยอยู่ -_- ดูในUBCไม่ทันตอนแรกๆอ่ะ อยากรุ้ว่าเค้าพูดไรกันมั๊ง ตอนนี้นั่งดูใน youtube มันส์เลย แต่ไม่รุ้เรื่องอยุ่ดี +5555 >_<
ทำสปอยให้หน่อยก็ได้นะครับ ไม่ค่อยมีเวลาติดตาม  ฮือๆ~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
วันไหนเวลาไหนเนี่ย  โวย

พนักงานบริษัท.
หน้า: 1 [2]