หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 22

ผู้เขียน หัวข้อ: 40 ฟอนต์จากฟอนต์.คอม ณ หอศิลป์กรุงเทพ  (อ่าน 150494 ครั้ง)
อยากได้ วปป อ๊าง~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
เข้าไปดูที่เว็บ CG+ เผื่อจะมีกำหนดการหรืออะไรสักอย่าง
ปรากฏว่าไม่มีเลยครับ ในปฏิทิน Event ก็ไม่มี
ตกลงเขาเลื่อนงานเหรอเนี้ยยยย อู้ย..

(พอดีไมได้ซื้อนิตยสารก็เลยเข้าใจว่าคงตกข่าว)

ถ้าเลื่อนงานจะได้ไปดูบอล กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถึงไม่เลื่อน มันก็จะได้ดูแล้วนะเวลานี้
งั้นคงได้ดูบอล เจ๋ง

แหม อุตส่าห์เลื่อนกำหนดการสารพัดเพื่อไปดูงานนี้นะเนี่ย ฮือๆ~ (เปล่าหรอก เพื่อนชวนร้องเกะ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เกย์แอบ

เลื่อนเพื่อบอล
ขนาดกูเกิ้ลยัง ขึ้นหน้าแรกเพื่อบอล

จริงๆเลื่อนนะดีแล้ว
ผมกะไปถ่ายรูปกับฟอนต์ผม เพื่อเอาไปอวดเด็กๆสักหน่อย

ตกลงงานเลื่อนนะคะ เพราะเมื่อกี้น้องเค้าเพิ่งโทรมาบอก
เห็นว่าสืบเนื่องตั้งแต่ม็อบเสื้อแดงเผารถเมล์ ทำให้งานล่าช้าตั้งแต่ช่วงนั้น
ทางต่างประเทศเค้าเลยขอเลื่อนออกไปก่อน
แล้วจะแจ้งให้ทราบว่าเลื่อนไปเมื่อไหร่นะคะ อ๊าง~

กำลังจะเข้ามาบอกเหมือนกันเลย เพิ่งแอบไปถามเพื่อนที่ cg+ มา

อยากดูแล้วอ่ะ  ฮือๆ~

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
อยากเอามาทำ วปป แล้วอะ  ฮือๆ~

รับทราบครับ

perfectionist
ผมสืบทางลับมาว่า
เขาเลื่อนให้ FST  คริคริ

เดี๋ยวเอาแบนเนอร์มาแปะรอบสนามเลยไหมพี่ กร๊าก

อ้าว เลื่อนแล้ว ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เลื่อนไม่เป็นไร
แต่อย่ายกเลิกละกัน  ง่ะ

สรุปว่าเลื่อนเป็น 31 ก.ค.-2 ส.ค.52 นะครับ
เดี๋ยวมีอะไรคืบหน้าจะแจ้งอีกทีจ้ะ

เปิดมาได้ซักพัก ไอ้หอศิลป์นี่มันเงียบมากๆเลยครับ
ผมกลัวว่ามันจะเจ๊งเร็วเอาน่ะ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 22