หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 22

ผู้เขียน หัวข้อ: 40 ฟอนต์จากฟอนต์.คอม ณ หอศิลป์กรุงเทพ  (อ่าน 150569 ครั้ง)
กรี๊ดดดดด

พอเลื่อนผ่านเร็วๆนี่สีรุ้งวิ้งวับมาก กรี๊ดดดดด
 กรี๊ดดดดด เมียหลวงให้ห้าร้อย เมียน้อยให้ห้าพัน

there are no regrets in life, just lessons . .
ทำไมจู๋นี้อยู่ใน หลล. อะครับ  งง

กินรอบวง
จริงแฮะ
พึ่งสังเกตุ  อู้ย..

สาดดดด ฟอนต์ตู "รักคุด ตุ๊ดช่วยได้"  กร๊าก

Today you , Tomorrow me.
เมียตายไม่เสียดายเท่าเหล้าหก  กร๊าก

เมียผมเห็นแล้ว บอกว่า
จริงเหรอ ฮือๆ~

กร๊าก
เมียตายไม่เสียดายเท่าเหล้าหก
ถ้าเราซกมกทำเหล้าหกเมียตบตาย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เมียตายไม่เสียดายเท่าเหล้าหก  กร๊าก

เมียผมเห็นแล้ว บอกว่า
จริงเหรอ ฮือๆ~

นี่ตูตั้งใจเลยนะ กร๊าก

ย้ายมาห้องศิลป์นะครับ
พอดีตอนแรกมันยังเป็นไข่อยู่ กลัวทำไม่เสร็จเลยซ่อนไว้ก่อน (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กรี๊ดดดดด อู้ววววว
ไม่อยู่กทม เสียดาย  ฮือๆ~

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
บางอันอ่านแล้วนึกว่าเจ้าของฟอนต์มาบ่น

กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อ้าว ตกข่าวอีกแล้ว  หมีโหด~

ถ้าไม่ติดธุระจะไปแน่ครับ เกย์ออก
ติดใจสิน้อง(ชาย) ถึงท้องเสียบ่อย

นักเขียนการ์ตูนรายปี
งานนี้ผมไปแน่ๆ

เจ๋ง

เมียบอกไป ถามแอนว่าจริงไหม ฮือๆ~

กร๊าก ไม่รู้จะได้ไปไหม มิถุนา บวช
ถ้าสรุปวันได้ไม่ตรงกันก็ไป

ปล. อยากได้ไซส์ใหญ่ไปทำ วปป.  กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 22