หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8]

ผู้เขียน หัวข้อ: Update!! ผลการเรียนของหนูออกแล้วครับบบ  (อ่าน 25516 ครั้ง)
พผมว่า นะ  น้องเจ้าของกระทู้ไม่ต้องเข้ามาเอากำลังใจหรอกครับ  เพราะจากที่เฝ้าดูน้องเป็นคนที่เข้มแข็งมาก ขนาดโดนบั่นทอนกำลังใจขนาดนี้ยังยืนยัดอยุ่ได้  ดื่มโฟรโมทหรือเปล่าครับเนี่ย  ถึงโตแล้วก็อย่าเพิ่มเลิกดื่มนะ จะเป็นกำลังงัวเถลิงให้จ้ะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
พผมว่า นะ  น้องเจ้าของกระทู้ไม่ต้องเข้ามาเอากำลังใจหรอกครับ  เพราะจากที่เฝ้าดูน้องเป็นคนที่เข้มแข็งมาก ขนาดโดนบั่นทอนกำลังใจขนาดนี้ยังยืนยัดอยุ่ได้  ดื่มโฟรโมทหรือเปล่าครับเนี่ย  ถึงโตแล้วก็อย่าเพิ่มเลิกดื่มนะ จะเป็นกำลังงัวเถลิงให้จ้ะ

ขอบคุณครับพี่จักรี  ไหว้  ผมดื่มแต่นมโรงเรียนที่แม่เอามาให้เสมอๆ แต่ไม่รู้ได้กินนมบูดไปหรือเปล่าน่ะเนี่ย รู้สึกตัวเริ่มเหม็นๆ แล้ว ง่ะ

แค่เด็กที่รักคอมพิวเตอร์คนหนึ่ง...ก็เท่านั้น
แอบอ้าง
จะเป็นกำลังงัวเถลิงให้จ้ะ

พี่นั่งแปลอยู่พักนึง
ไม่สามารถเข้าถึงมันได้
ขอคำอธิบายด่วน  หยี

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8]