หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: กราบขอเลือดกรุ๊ป O Positive subgroup: Parabombay  (อ่าน 16956 ครั้ง)
ถามในนี้เลยแล้วกัน

คือสงสัยว่า Parabombay นี่เกิดใน Rh+ อย่างเดียวรึเปล่า

ถ้าสมมติมีใน Rh- ด้วยนี่แปลว่าหายากกว่านี้อีกหลายร้อยเท่าเลยน่ะสิครับ

ไหว้

ไหว้ หายเร็วๆ นะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ดีใจด้วยค่ะ  อ๊าง~
ผมโอ เนกาทีฟครับ ถึงกรุ๊ปตรงกันก็บริจาคไม่ได้อยู่ดี
เพราะผมนอนดึกพักผ่อนน้อย(ดื่มเยอะด้วย) ..ขอให้หายเร็วๆครับ

กำลังโหลดข้อมูล .....
เราม่ารุ้นะ ว่าเราใช่ป่าว เพราะเราเกิดที่รพ.จุฬา อ่ะ รพ.เขาเขียนมาว่าเราเลือด O+

เเต่ก้ไม่เเน่ใจ เราอายุไม่ถึงด้วยอ่ะ  ขอโทดจิงๆ
หน้า: 1 2 3 [4]