หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]

ผู้เขียน หัวข้อ: รวมฮิต มุกหมอแมว  (อ่าน 34200 ครั้ง)
เข้ากับสถานการณ์  กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
 ฮือๆ~

ไม่เก็ทอะครับ ใครอธิบายให้ผมฟังที

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
ในexteenมีคำๆนึงของคนที่ชื่อวิชัย ที่ชอบเขียนว่า"ซากอ้อย" "แช่แฟ้บ"

ส่วนของผมเขียนเรื่องกินกุ้งกับวิตามินซี ... ก็เลยใช้คำว่าซากกุ้งครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เพิ่งได้อ่านกระทู้นี้ ฮามากครับ   ปลื้ม
 กร๊าก โคตรฮาเลย บวกคู่ดูโอเลยค่ะ
ช่วยหมี  ลันล้า

เหรียญ ควอนตั้ม : ใช้รักษาได้หลายโรค มีขนาดแน่นอน
เหรียญ สเกล่าร์ : ใช้รักษาได้หลายโรค ขนาดไม่แน่นอน
เหรียญ เวคเตอร์ : ใช้รักษาได้เฉพาะโรค

โอ้ว คนไม่เคยเล่นนี่ต้องนั่งเทียนรับรู้กันเลยนะคะนี่ ลันล้า

Once love , Miss forever  ...เพื่อนมันว่างั้น
โอ้ว คนไม่เคยเล่นนี่ต้องนั่งเทียนรับรู้กันเลยนะคะนี่ ลันล้า
ใช่ครับ
ช่วยหมี  ลันล้า

เพิ่งเห็น กร๊าก

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ฮาดีจังค่ะฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 

คอมคือชีวิตๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]