หน้า: 1 ... 19 20 21 22 23 24 25 [26]

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ นปก.เค้าปิดถนนแล้ว  (อ่าน 76639 ครั้ง)
เชื่อก็โง่แล้ว... ฮิ้ววว

แต่มีคนเชื่อนะ ..

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
เขาบอกเริ่มแรก อย่าไปดูถูกเขา
มันจะก่อความร้าวลึก ลงไปในหัวใจ

แล้วเราจะแก้ปัญหาไม่ได้
เหมือนกรณีช่างกล

หมีโหด~/

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
อืม
จะบอกว่าพวกเสื้อแดงดูถูกผมก่อนนะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
^
^
(เห็นด้วยกับ หมอแมว ครับ)

สมัยแดงยังไม่แผลงฤทธิ์ แดงจะด่าเหลือง สารพัด

ลองไปดูจากเว็บพันทิพ ห้องลากดำนา ก็ได้นั่นชัดสุดๆ

และทุกวันนี้ ที่สำคัญ

แดงมันยังไม่ยอมรับแม้ ซักกระผีกริ้น ว่ามันผิด

ถ้าใครได้ดูคลิป BBC ที่ผู้หญืิงถูกผู้ชายจิกผม แล้วลากๆ หน่ะ

อ่านจากไหนจำไม่ได้แล้ว

เหตุการณ์จะเกิดขึ้นหน้าแฟลตดินแดง หลังจากมีรถแก๊สมาจอดแถวนั้น

ผู้อยู่ในเหตุการณ์เล่าว่า หล่อน( ผู้หญิง ) พูดหลังจาก กลุ่มชาวแฟลตบอกให้ย้ายรถแก๊สออกไป ว่า "เพื่อประชาธิปไตย เสียสละไม่ได้หรือไง"

3cษ 3cษ

อือม์. ผู้ชายคนนั้นใจเย็นมากเลยครับ แค่จิกผม

เป็นผมหน่ะ กระโดดถีบไปแล้ว

พูดจาได้แม้ว มาก

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ประกาศภาวะเฉียดฉิว

เนื่องจากตูอุตส่าห์อ่านยุบสปารวดเดียว 50 หน้า
แล้วต้องมาอ่านเนื้อหาซ้ำๆ ที่นี่อีก ฮือๆ~
จะโพสต์ซ้ำกันเยอะๆ ทำไมเนี่ย เอาไปรวมกันได้ไหม โวย

และที่สำคัญคือเมื่อได้อ่านความเห็นของคุณข่าวลือ
ก็รู้สึกว่าเริ่มไม่เหมาะแล้วครับ

ขอล็อกกระจู๋นี้นะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พอดี สถาณการณ์ จบแล้ว  เจ๋ง ยิ้มน่ารัก

หน้า: 1 ... 19 20 21 22 23 24 25 [26]