หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: บังเอิญ  (อ่าน 22984 ครั้ง)
บังเอิญที่ไม่ใช่โลกกลม บังเอิญ ที่ไมใช่บังอร

อะไรที่เข้าข่ายบังเอิญบ้างอะครับ 

เช่นวันนี้  ผมไปเจอเรื่องบังเอิญมา

ผมไปซื้อของที่โลตัสเอ็กเพลส  คนคิดเงินผม  34 บาท 50 สตางค์ครับ 
เสียง ช่องข้างๆ   34 บาท 50 สตางค์ครับ   เราก็หันไปดูแล้ว ก้คิดว่าตลกดีที่บัญเอิญซื้อของราคาเท่ากัน 
แต่พอรับตังค์ทอน  465 บาท 50 สตางค์ครับ   เสียงช่องข้าง 465 บาท  50 สตางค์ครับ

(ฮ่าๆ จ่าย แบงก์ 500 เหมือนกันอีกแนะ ผมหันไปสบตากับพี่ที่จ่ายเงินช่ิองข้างๆ ก็ได้แต่ยิ้มให้กัน
ไอ้พนักงานสองคน สองช่อง ก็ยิ้มให้กับพวกเรา เหมือน รู้ว่า เป็นเรื่องบังเอิญที่มันตลกดี... )

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เนื้อคู่แน่ๆ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
ผู้ชายอ้วนๆ อะนะ  โวย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

เนื้อคู่กระดูก กร๊าก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!

นั่นแหละ  เกย์ออก

แต่ปางก่อนไง  กรี๊ดดดดด

เนื้อคู่กระดูก กร๊าก

ตลกนะยะ  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior

ขำใช่มะล่า แหยะ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
เคยปั้มหัวใจยายคนนึง หลังจากนวดหัวใจมาได้ระยะหนึ่ง คุยกับญาติไว้สองครั้งแล้ว
ตอนเดินไปบอกญาติว่าจะหยุดนวดหวัใจแล้ว พอเดินกลับเข้ามาปรากฎว่าหัวใจเต้นพอดี

บังเอิญจริงๆ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อู้ย..

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก  แอบน่ากลัวนะเนี่ย

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
แต่ก็ตายอยู่ดีแหละ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เอาน่าครับ ถือว่าบังเอิญตาย  หมีโหด~

อ้าว สรุปนี่...  ง่ะ
แต่ก็ตายอยู่ดีแหละ

บังเอิญว่าชั้นมีเธอก็เลยไม่เคยต้องการไขว่คว้าอะไร  น้องดำผิวปาก

บังเอิญว่าชั้นยังไม่มีใคร  ก็เลยเผลอใจไปกับเธอ   น้องดำผิวปาก

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7