หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเอาบทความและฟอนต์ไปใช้เตือนสติค  (อ่าน 2622 ครั้ง)
ผมขอเอาบทความที่อยู่ในเว็บฟ๐นต์ และฟ๐นต์ของพี่ๆ ไปเตือนสติคนหน่อยนะครับ

ไม่ใช่ใครที่ไหน เพื่อนตัวแสบของผมเอง

(ไม่ขอเล่าวีรกรรมของเขาแล้วกันนะครับ)

อ่ะ แนบรูปมาให้ดูด้วย (จะได้รู้ว่าเอาไปใช้งานจริงๆ)

อันนี้กลัวเขาฟ้องร้องจริงๆ ครับ (ก็ซื้อกับเขาโดยตรง จะกลัวทำไมนะ)

อันนี้หลักฐานการอ้างอิงและยกเครดิตให้ครับ  เจ๋ง

ถามป๋าเลย์นิดนึงครับ ไหนเคยบอกว่าเอา _ตั้งไว้หน้าชื่อฟอนต์แล้วจะเจอเป็นชื่อแรก แต่เรื่องผมมันต้องไปหาตรงตัว L น่ะครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)

อ้อ พี่แอนนนนนครับ ไหนฐานะที่ผมก็เป็นคนไทยนะครับ  *

ลิขสิทธ์ -- ลิขสิทธิ์
เลือนลาง -- เลือนราง
คงไม่ได้ตั้งใจหรอกครับ แค่อ่านแล้วขำดี  (อิอิ) พิมพ์เร็วอาจจะพลาดได้บ้างครับ ไม่ว่ากัน (แต่ติงไปแล้วนี่สิ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 เม.ย. 2009, 11:38 น. โดย Van Helsinging » บันทึกการเข้า

สาวกใหม่กำลังถือกำเนิดขึ้น --- เด็กอายุ 18 ริอาจทำฟอนต์
เจ๋ง ขอบคุณมากๆ ครับ

ส่วนเรื่องการสะกดคำผมขอคงไว้
ตามต้นฉบับของนายฝากคิด พิจจารณานะครับ
(นั่นเขาก็ตั้งใจสะกดแบบนี้เหมือนกันนะ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]