หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทำ wristband  (อ่าน 9389 ครั้ง)
ขอความช่วยเหลือค่า

มีใครรู้จักร้านรับทำ wristband มั้ยคะ   กรี๊ดดดดด
จะใช้ทำของที่ระลึกงานกีฬาสี
ทำ 4 สี สีละ 1000 อัน

ถามที่เชียงใหม่ตกอันละ 13 บาทแน่ะ   ไม่ล่ะ
อยากได้ถูกกว่านี้อะค่ะ  กรี๊ดดดดด

รบกวนด้วยนะค้าา จุ๊บๆ  เกย์ออก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เปลี่ยนเป็นทำเสื่้อสิครับ

โมนามาเฟียเค้ารับทำ  ฮี่ๆ
ช่วยพี่ทำมาหากินดีจัง  กร๊าก

ไปค้นกูเกิ้ลมาให้นานา  แต่ไม่ได้รู้จักเป็นการส่วนตัวนะจ้ะ

เผื่อจะช่วยได้บ้าง  เกย์ออก

http://board.dserver.org/t/thampirak10/00000197.html

โมนามาเฟียนอกจากทำเสื้อแล้วยังรับทำเสื่อด้วย!!!  หยี
ตอนแรกผมเข้าใจเสื่อจริงๆ นะ  กร๊าก

ถ้าออกเสียงแบบภาษาอีสานนิชสำเนียงอุดรธานิเคชั่น
เสื้อ จะออกเสียงว่า เสื่อ
ส่วน
เสื่อ จะออกเสียงว่า เซือ
 น้องดำ

เสื้อ = เสื่อ  น้องดำ
เสื่อ = เซือ  น้องดำ
เสื้อ = เซือ  ไม่ล่ะ

ขอนแก่นซิตี้เรียก    สาด
เป็นจู๋ภาษาถิ่นซะแล้ว  กร๊าก

เคยซื้อ wristband ของฟุตบอลอะไรสักอย่างเนี่ยแหละ ตอนหมดฤดูกาลแล้ว
เอามาไว้รัดของ ถูกดี
โลตัสเอามาเลหลังขาย อันละ 3 บาท ต้นทุนจริงมันน่าจะต่ำกว่านั้น 

Today you , Tomorrow me.
3 บาท เลยเร๊อะ โวย ฮือๆ~

ตัวคนเดียว :]
โลตัสเอามาเลหลังขาย อันละ 3 บาท ต้นทุนจริงมันน่าจะต่ำกว่านั้น 
แล้วอินโดล่ะ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เบียร์โคตรช่วยเจ๊ ทำมาหากิน  กร๊าก
เคยซื้อ wristband ของฟุตบอลอะไรสักอย่างเนี่ยแหละ ตอนหมดฤดูกาลแล้ว
เอามาไว้รัดของ ถูกดี

เท่าที่รู้ น่าจะทำหลักหมื่นอันนะคะ ถึงจะได้ราคานั้น

ต๊าย ช่วยกันทำมาหากิน  กร๊าก

ริสแบนด์ที่นานาว่า

ทำที่ไหนเหรอคะ

กำลังจะทำริวแบนด์เมเจอร์

รบกวนด้วยนะคะ

i_ploy_princess@hotmail.com

ขอบคุณค่ะ
หน้า: [1]