หน้า: 1 ... 32 33 34 35 36 37 38 [39] 40 41 42 43 44 45 46 ... 48

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถามเกศ แต่ต้นตอบ ทำไม๊ :30  (อ่าน 195580 ครั้ง)
เลยใช้กลิ่นแอลกอฮอร์นั่นแหละ จนติดมาถึงปัจจุบัน  ฮ่าๆ ฮือๆ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
ใช้ FCUK ครับ
หอมดี ถ้าเหงื่อไม่ออก อ๊าง~

ตัวคนเดียว :]

พี่ชอบ ck1 นะ แล้วก็ armani อะไรซักอย่าง ขวดเทาๆอะ
ได้กลิ่นแล้วอยากไปซุกไซ้ซอกคอ  หยี

น่าจะเป็น armani รุ่น He ขวดทรงกระบอกสีเทาใช่มั๊ยครับ

ไม่อยากจะบอก ว่าตั้งแต่เรียนมัธยมปลายตลอดจนมหาลัย ผมก็ใช้แต่ สองขวดนี่แหละ
CK-1 กับ He  เกย์ออก

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
เดี๋ยวจะลองหาซื้อดู หยี

แล้วมันเป๋ไปน้ำหอมได้ไง  ฮ่าๆ ฮือๆ

ตัวคนเดียว :]
เป๋ไปเถอะ ไม่เป็นไร

เกศเป็นมาสคอตของการโดนเป๋กระจู๋เชียวนะ  เกย์ออก

// อ๊ะ พี่โอดำใช้สองอันนี้เหรอ
อย่ามาอยู่ใกล้เกศนะ เดี๋ยวโดดกอด  เกย์แอบ

นี่ๆ เจอแล้ว รู้สึกจะอันนี้นะ Armani Mania หอมคลาสสิค น่าฟัดมากๆ  หยี

นึกออกอีกยี่ห้อ ของ lacoste อ่ะ
สึโค๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย  หยี

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ราคา.. ฮือๆ~

ใช้น้ำหอมลิตรละ 10 บาทดีกว่า แหยะ

ลิตรละ 10 บาท

ถูกกว่าน้ำมันหมูอีก  อู้ย..

พี่ต้น ใช้กลิ่นอะไรครับ น้องดำ

ไม่ได้ใช้น้ำหอมอะไรเลยครับ  บางทีน้ำก็ไม่ค่อยได้อาบ
พี่เกศชอบคนไม่อาบน้ำเหรอครับ งง/

พี่เกศชอบคนไม่อาบน้ำเหรอครับ งง/

ไม่ใช่แล้ว ฮ่าๆ ฮือๆ

เดี๋ยวนี้ก่อนออกมาเจอเกศ ต้นก็อาบน้ำบ้างนะ.. ใช่มั้ย  (เหงื่อแตกพลั่ก)

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
 อ๊าง~  ไม่ลองดมเหรอ 

เลวยั้นเงา
ไม่ได้ใช้น้ำหอมอะไรเลยครับ  บางทีน้ำก็ไม่ค่อยได้อาบ

ซกมก ชิชิชิ
อ๊าง~  ไม่ลองดมเหรอ 

ควรเสี่ยงเหรอเจ๊  (เหงื่อแตกพลั่ก)

กร๊าก กร๊าก กร๊าก นี่แฟนเอ็งนะ 

เลวยั้นเงา
คิดยังไงกับสาวกเกรียน ๆ วะเกศ   หมีโหด~

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 32 33 34 35 36 37 38 [39] 40 41 42 43 44 45 46 ... 48