หน้า: 1 ... 31 32 33 34 35 36 37 [38] 39 40 41 42 43 44 45 ... 48

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถามเกศ แต่ต้นตอบ ทำไม๊ :30  (อ่าน 195707 ครั้ง)
มหาชนชาวฟ้อนท์
นี่มันจู๋เฮฮาหน้าจอใช่มั้ยเนี่ย  
พร้อมใจกันเป๋อย่างหน้าชื่นตาบาน

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
มาช้าไปหน่อย แต่ขออ้วกด้วย

อ้วก!!!อ้วก!!!อ้วก!!!

กาก
จู๋นี้ไว้อ๊วกสินะ  กร๊าก

อ้วก!!! อ้วก!!! อ้วก!!!

อ๊าง~/ พี่เกศครับ ผู้หญิงชอบน้ำหอมกลิ่นอะไรครับ

ช่วงนี้ต้องสอนลีลาศ เข้าคู่กับน้องผู้หญิงหลายคนมาก

ตอนนี้ใช้ AXE ฉีดๆไป แปปเดียวก็หาย ฮือๆ~

ต้นเอ้ย ..  ให้ตายเถอะ

ตูขอสร้างอีโมใหม่เลยได้มั้ย

ตอบคำถามดีกว่า

คิดว่ามนุษย์ต่างดาว กะ ผี มีจริงมั้ยครับ

ถ้าอยากเจอ อยากเจอใครก่อน

ส่วนตัว คิดว่ามีนะคะ

ถ้าจะให้เลือกเจอ ขอเป็นมนุษย์ต่างดาวละกัน กลัวผีอ่ะ  ชิ

สวยๆแบบจารย์เกศ เคย เอานิ้วแคะขี้มูก ไหมครับ

อู้ยยย

บ่อยไปค่ะ  กร๊าก

แถมมีเล็บนิดหน่อยด้วยนะ มันส์สะใจ

ปุจฉา : เคยถูกมองว่าเป็นคนลึกลับ คาดเดาได้ยากบ้างไหมครับ ??

ตลอดเวลาค่ะ  ยิ้มน่ารัก

เพราะอารมณ์แปรปรวนมาก และพออารมณ์ไม่ดี หงุดหงิด เหงา เศร้า ฯลฯ
เกศจะมีอาการเงียบ(มาก)และเก็บตัวอยู่คนเดียวค่ะ

ถามมั่ง หลังจากตามอ่านไม่หวั่นไม่ไหว

ถ้าเลือกให้เข้าไปอยู่ในโลกนิทานได้หนึ่งเรื่อง
อยากเข้าไปอยู่ในเรื่องไหนครับ แล้วทำไมถึงอยากไปเล่นในเรื่องนั้น

ขอเป็นเรื่อง เชร็ค ได้มั้ย  กร๊าก

มันขวางโลกดี

อยากเป็นนางเอกที่กระโดดเตะผู้ร้ายแบบ 360 องศาบ้าง  กรี๊ดดดดด

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ถามด้วยๆ

ถ้าให้เกศกับต้นไปเล่น โกโกริโกะ เกมกึ๋ยส์ ด้วยกัน

เกศอยากจะสร้างตำนานอะไร  อ๊าง~

กินอยู่อย่างฟุ่มเฟือยในเวลา 1 วัน  อ๊าง~

หรือไม่ก็ เอาวัตถุดิบที่มีในตู้เย็น มาทำเป็นอาหารให้ได้

เอ๊ะ ทำไมมีแต่เรื่องกิน

อ๊าง~  แข่งกินตลอด 1 สัปดาห์  

ว๊ายยย ตะเองงง

รู้ใจ  เกย์ออก++

เกศจะว่างไปถ่าย portrait มั้ยครับ  กร๊าก

เกือบแล้วจ้ะ  เกย์ออก

เสาร์อาทิตย์ยากหน่อย
เป็นวันธรรมดาล่ะว๊างงงงว่างนะ  ลันล้า

อ๊าง~/ พี่เกศครับ ผู้หญิงชอบน้ำหอมกลิ่นอะไรครับ

ช่วงนี้ต้องสอนลีลาศ เข้าคู่กับน้องผู้หญิงหลายคนมาก

ตอนนี้ใช้ AXE ฉีดๆไป แปปเดียวก็หาย ฮือๆ~

น้ำหอมผู้ชายใช่มั้ยคะ

พี่ชอบ ck1 นะ แล้วก็ armani อะไรซักอย่าง ขวดเทาๆอะ
ได้กลิ่นแล้วอยากไปซุกไซ้ซอกคอ  หยี

พวก axe พี่ว่าฉุนอะ ได้กลิ่นแล้วแสบจมูก

หรือมันเป็นความเชื่อผิดๆก็ไม่รู้ พวกผู้ชายเวลาฉีดนี่หมุนรอบตัว 80 รอบตามในโฆษณากันรึเปล่า  อี๋~

อ้ะ หมดแล้ว  ลันล้า/

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
อีอีโมอ้วกนั่น  กร๊ากกกกก!!!

เลวยั้นเงา

ถามจริงนะเกศ ต้นมันพูดจาชวนอ้วกอย่างนี้ตลอดเวลาเลยรึเปล่า  กร๊าก กร๊าก

หรือมันแค่มาสร้างความบันเทิง(ปนหมั่นไส้)ให้ชาวฟอน์เฉยๆ  กร๊าก กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
ถามต่อเนื่องจากของลุงเลย

กินลาบยังต้องมีผัก
กินเค้กยังต้องมีชา เอาไว้แก้เลี่ยน

ถ้าต้นหวานได้ตลอดเวลา
เกดมีอะไีรเอาไว้แก้เลี่ยนมั่งมั๊ยครับ

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
+ พี่เกศ กรี๊ดดดดด

ยี่ห้อที่บอกมา เหมือนเคยได้ยินว่า   "มันแพง" ฮ่าๆ ฮือๆ

CK1 ผมมีนะ  เกย์ออก

แต่ใช้หมดแล้ว ปัจจุบันเอาน้ำหอมลาวขวดละร้อยยี่สิบใส่แทน กร๊าก

2 ยี่ห้อที่ว่ามาซื้อที่ไหนได้บ้างเนี่ย

ถามจริงนะเกศ ต้นมันพูดจาชวนอ้วกอย่างนี้ตลอดเวลาเลยรึเปล่า  กร๊าก กร๊าก

หรือมันแค่มาสร้างความบันเทิง(ปนหมั่นไส้)ให้ชาวฟอน์เฉยๆ  กร๊าก กร๊าก

ค่อนข้างจะ 60% ของบทสนทนานะคะพี่ร่ม

คือ เราก็ต้องมีช่วงเวลาที่พูดจาแบบคนปกติกันบ้าง  กร๊าก

แต่ในบอร์ดนี่เรียกได้ว่า 99%

อีกซักทีเพื่อยืนยัน

ถามต่อเนื่องจากของลุงเลย

กินลาบยังต้องมีผัก
กินเค้กยังต้องมีชา เอาไว้แก้เลี่ยน

ถ้าต้นหวานได้ตลอดเวลา
เกดมีอะไีรเอาไว้แก้เลี่ยนมั่งมั๊ยครับ

แล้วถ้าเกศไม่เลี่ยนอ่ะ .. แฮ่  ลันล้า

ล้อเล่นค่ะ จริงๆคือ เวลาคุยกันปกติมันไม่ เท่าในบอร์ดไง เลยไม่เลี่ยนนะ

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
2 ยี่ห้อที่ว่ามาซื้อที่ไหนได้บ้างเนี่ย

พี่ต้น ใช้กลิ่นอะไรครับ น้องดำ

กร๊ากกกกก!!! ไม่ไหวแล้ว

เลวยั้นเงา
CK1 เคยมี แต่ไม่ค่อยได้ใช้
จนหัวน้ำหอมระเหยหมด เหลือแต่กลิ่นแอลกอฮอล์  ฮ่าๆ ฮือๆ
หน้า: 1 ... 31 32 33 34 35 36 37 [38] 39 40 41 42 43 44 45 ... 48