หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 62

ผู้เขียน หัวข้อ: F0NTCAMP01: ขอความร่วมมือรื้อเว็บ  (อ่าน 304378 ครั้ง)
ตัวแถม .. ทำอะไรไมเป็นเลย ฮ่าๆ ฮือๆ

ถ้าไม่มีธุระอะไรจะไปสิงสู่ด้วยคน  กรี๊ดดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ติดรถไปด้วยคนดิเจ๊ส้ม

ลงชื่อว่าไปช่วยด้วยคน สมองอาจมีไปไม่มาก แต่จะเอาแรงไปช่วย

ปล. ถ้าหาโน้ตบุคไม่ได้ ก็คงไม่ได้ไป แล้วจะรีบมารายงานตัวอีกทีนะงับ

โอ้ว มีคนสนใจด้วย กรี๊ดดดดด ฮือๆ~
ขอสรุปรายชื่อในขณะนี้นะครับ

คนที่ชัวร์และลงชื่อแล้ว
1. ชาร์ป (ดูตั้งนานว่าใคร ดันเปลี่ยนชื่อ ชิ)
2. พี่โอ้เอ้
3. อีเอ (บ้านไกลเหรอ เดี๋ยวปั๊ดทิ่มเลย)
4. โต
5. บุ๋ม
6. ณัฏ (Nutty) <-- จะได้เจอตัวจริงละ
7. ออย

แว้บมาแจมนิดๆ
1. บักตั้ง
2. บักต้อง (ดูมันมาคู่กะบักตั้งเลย) <--- ทำกราฟิกได้ยิ่งดีครับ กรี๊ดดดดด
3. พี่โก้ <--- จะเอาขนมชิฟฟ่อนมาให้กินจำนวนมหาศาล อ๊ากกกก หื่นนนนน

คนที่สนใจแต่ไม่ชัวร์ <--- ตรงนี้ยังไม่ถือเป็นการลงชื่อหรือสำรองที่นั่งแต่ประการใดนะครับ
1. ตาล (ว่าง 20 มิ.ย.)
2. จักรี
3. บักอุ้ย (ไม่อยู่กรุง 19-21 มิ.ย.)
4. คิ้วหนา (ถ้าสึกแล้วก็มาได้)
5. นุ้ก (ว่าง 20 มิ.ย.)
6. ตูน <--- ถ้าว่างตรงวันจะเอาของกินมาให้กองเท่าภูเขา!!
7. ต้น <--- แลกเวรสอนกะจานเกศไหม~
8. พี่ฟิ้งซ์  <--- อาจจะว่าง
9. น้องแอน <--- รอดูวัน
10. ป้าหน่อย <--- ถึงไม่ว่างแต่ก็จะเอาขนมมาสนับสนุนจำนวนมหาศาล
11. ส้ม <--- ดูธุระก่อน (ประจำ!!)
12. ปิ๊ก <--- จะได้เจอตัวจริงแล้ววว

มุมตอบคำถาม

แบบนี้บทความไหนอยากเก็บไปเว็บใหม่
ก็ทำสำรองไปเองก่อนได้ใช่มั๊ย?

ใช่ครับ คุยกันก่อนตรงนี้เลยก็ได้ว่าจะเขียนอันไหนใหม่จะได้ไม่ชนกัน กรี๊ดดดดด (มีภาพประกอบด้วย)
คือเผื่อคนที่อยากมีส่วนร่วมแต่ไม่มีเวลาว่างไปในวันนั้น (20 หรือ 27 มิถุนายน) จะได้มีโอกาสแจมน่ะครับ

// เพิ่ม เห็นโพสต์ลุงร่มแล้ว
นั่นแหละครับๆ ถึงเวลาวันนั้นก็น่าจะมีอะไรให้ช่วยแบบออนไลน์ไ้ด้เหมือนกันนะ ไม่แน่ๆ กรี๊ดดดดด

//เพิ่มๆ พออ่านถึงตรงนี้ก็รู้ว่า กำหนดการน่าจะชัวร์แล้วครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)

โบว์ล็อกวันที่บ้านไว้คร่าวๆนะคะ ว่าน่าจะเป็นวันที่ 27 มิ.ย.ค่ะ หยี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าที่รักอยากให้เป็นวันที่ 20 ก็ได้นะ แต่กลัวบ้านมันจะยังไม่เรียบร้อยไง
แล้วไม่รู้ว่าจะทำบุญวันไหนด้วย กลัวว่าแม่ ๆ จะทำวันที่ 20
(จะพิมพ์ทำไมเนี่ย นั่งอยู่ห้องเดียวกัน) กร๊าก

อ่านข้างในอยู่ดีๆ จู่ๆออกมาตรงนี้เฉยๆเลย  กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
มานึกดูแล้วมันไม่ใช่นอกบ้านน่ะครับ แต่งานนี้ในบ้านเลย ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตูสนใจนะ แต่ต้องเก่งคอมมั้ยอะ เราไม่ค่อยเก่งแต่อยากช่วย กรี๊ดดดดด

นานๆ จะเข้ามาที
ถามค่ะ  น้องดำ

คือทั้งหมดที่ไป รับแค่ 15 คนเท่านั้น

หรือว่า 15 คนทำงาน ที่เหลือ ไปชิวๆได้(แต่ต้องมีของเซ่น) แบบนี้รึเปล่าคะ  งง

เพิ่งเห็นที่บุ๋มถามค่ะ คนทำงานและไม่ทำงานก็ต้องมีของเซ่นค่ะ ไม่งั้นไม่ให้เข้าบ้าน  กร๊าก
รับ 15 คนทำงาน ตามโปรแกรมที่แอนวางไว้คือให้พวกทำงานอยู่ชั้น 2 กัน
แต่พวกจะมาชิวก็มาได้ค่ะ (นั่งเล่นชั้นล่างกันไป) แต่ก็ต้องลงชื่อด้วยนะ ไม่รู้จะได้กี่คน
เพราะบ้านไม่กว้างค่ะ รับจำนวนจำกัดค่ะ ลันล้า

ตูสนใจนะ แต่ต้องเก่งคอมมั้ยอะ เราไม่ค่อยเก่งแต่อยากช่วย กรี๊ดดดดด

ได้ๆ เกย์ออก
บอกแล้วว่าขอแค่ปั่นบอร์ดเป็นก็พอแล้ว
เพราะทักษะในการปั่นบอร์ดนี้มันสูงพอที่จะทำอะไรบากๆ ได้หลายอย่างแล้วล่ะ กร๊าก

จะหาวิธีร่วมกิจกรรมครับ

อะไรนะคะ จะเอาเนื้อทาจิมะ ลงมาปิ้งให้กินเหรอ กรี๊ดดดดด

555  ฮ่าๆ ฮือๆ ตั้งแต่พรุ่งนี้จนอีก 3 ปีข้างหน้า ผมต้องไปทำงานทุกวันตั้งแต่ 6โมงครึ่ง คงไปไม่ได้ครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อยากช่วยแต่ไม่มีคอมอ้ะ อ๊าง~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อะไรนะคะ จะเอาเนื้อทาจิมะ ลงมาปิ้งให้กินเหรอ กรี๊ดดดดด

ใกล้เคียงมากกกกกก กรี๊ดดดดด

ตั้งใจว่าถ้าได้เข้ากรุงคงเป็นวันที่12 -13
จะเอาแจ่วบองไปฝากสักสี่ห้ากระปุก
กรี๊ดดดดด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ส่งของฝากทางพัสดุ  กรี๊ดดดดด

อยากช่วยแต่ไม่มีคอมอ้ะ อ๊าง~

ไปปล้นมาให้ได้ค่ะ แฟนเก่าขายคอมไม่ใช่เร๊อะ ยืมมาซิ

ใกล้เคียงมากกกกกก กรี๊ดดดดด

ตั้งใจว่าถ้าได้เข้ากรุงคงเป็นวันที่12 -13
จะเอาแจ่วบองไปฝากสักสี่ห้ากระปุก
กรี๊ดดดดด

ชื่อมันไม่น่าไว้ใจไอ้ บอง บอง เนี่ย (เหงื่อแตกพลั่ก)

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 62