หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 62

ผู้เขียน หัวข้อ: F0NTCAMP01: ขอความร่วมมือรื้อเว็บ  (อ่าน 304101 ครั้ง)
แจ่วบอง  อร่อยนะ  หิวว้อย~

ถ้า 27 ก็อด

งดส่งขนมยามบ่ายล่ะงานนี้ ใช่ซี้~

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ไกลจัง  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
27 ไม่น่ามีปัญหา แต่ 20 คาดว่าอดแหง
แต่ก็ไม่แน่อาจเฉียดฉิว ได้เห็นตู เกรียนล่ะงานนี้  หมีโหด~
เพิ่งเห็นที่บุ๋มถามค่ะ คนทำงานและไม่ทำงานก็ต้องมีของเซ่นค่ะ ไม่งั้นไม่ให้เข้าบ้าน  กร๊าก
รับ 15 คนทำงาน ตามโปรแกรมที่แอนวางไว้คือให้พวกทำงานอยู่ชั้น 2 กัน
แต่พวกจะมาชิวก็มาได้ค่ะ (นั่งเล่นชั้นล่างกันไป) แต่ก็ต้องลงชื่อด้วยนะ ไม่รู้จะได้กี่คน
เพราะบ้านไม่กว้างค่ะ รับจำนวนจำกัดค่ะ ลันล้า

ทาโร่ห่อละห้าบาท หนึ่งห่อถ้วน น้องดำ(สมัยนี้มีขายมั้ยเนี่ย กร๊าก)

ไม่มีขนม มีแต่ใจ และ แรง เศร้า

ถ้าที่มันเต็ม แล้วยังมีจำนวนคนมาก
แคนเซิลบุ๋มออกไปก้ได้เด้อ ไม่ได้ซีเรียสนะ พูดจริงๆ ไอ้มืดหมี
ถ้าที่มันเหลือค่อยไปเสียบ

อ้าว มาน้อยใจอะไรเนี่ย ง่ะ
ลองย้อนกลับไปอ่านใหม่อีกทีก็ได้นะครับ
กลัวจะสื่อสารกันผิดพลาด (อีกแล้ว)

ตกลงจะถอดชื่อใช่ไหมครับ คือจะไม่ไปแล้วใช่มะบุ๋ม งง

27 ไม่น่ามีปัญหา แต่ 20 คาดว่าอดแหง
แต่ก็ไม่แน่อาจเฉียดฉิว ได้เห็นตู เกรียนล่ะงานนี้  หมีโหด~

คิ้วไม่หนา กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
น้อยใจไรโว้ว  พี่แอนอ่ะ   โวย  ไม่ได้น้อยใจนะคะ

ปาดนวลอ่านละยัง

หมายถึงถ้าคนเยอะมากๆ แบบล้นหลามอ่ะ  แบบมาเย๊อะๆๆๆ
ถ้าไม่เต็มก็ไปไง  น้องดำ

กรู้วว

บุ๋มแค่ปั่นบอร์ดเป็นก็มาได้แล้ว
แต่อย่าลืมโน๊ตบุ๊ค
น่าไป กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

แต่วันเสาร์มีเรียน ฮ่าๆ ฮือๆ

คงจะเลิกกันดึกด้วย กลัวกลับบ้านไม่ถูก

ทำอะไรก็ไม่ค่อยเป็น
กรู้วว

บุ๋มแค่ปั่นบอร์ดเป็นก็มาได้แล้ว
แต่อย่าลืมโน๊ตบุ๊ค

รับแซ่บงับ
ฮือๆ~ พอดีจอหลักเจ๊ง
จอนี้ดูสีนวลไม่เห็น เห็นเป็นสีขาวหมดเลย

ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กรี๊ดดดดด

โอ้ ยักษ์มองไม่เห็นการปั่นตัวนวลสินะ

กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ต่อไปนี้ตูปาดแหลกแหละ
กด Ctrl+A ก่อนอ่านด้วยความวิตกจริต โวย

สรุปว่าวันที่ 27 ชิมิ งั้นก็น่าจะไปได้ละนะ อ๊าง~

นานๆ จะเข้ามาที
สรุปว่าวันที่ 27 ชิมิ งั้นก็คงอดละนะ ฮือๆ~

อยู่ช่วยออนไลน์แล้วกันครับ อ๊าง~

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 62