หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 62

ผู้เขียน หัวข้อ: F0NTCAMP01: ขอความร่วมมือรื้อเว็บ  (อ่าน 304099 ครั้ง)
รอดูฟอนต์.คอม วีสามอยู่ที่บ้าน  ฮือๆ~

ตัวคนเดียว :]
เอาขนมชิฟฟ่อนซักหน่อยมั้ยหนู เดี๋ยวประเคนไปให้

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo

เอาขนมชิฟฟ่อนซักหน่อยมั้ยหนู เดี๋ยวประเคนไปให้

จ๊วบ กึ๋ยๆ

งบน้อย

ผู้ร่วมอุดมการณ์สนใจคร๊าบบบบ  หยี

กรี๊ดดดดด เดี๋ยวดูวันอีกที ถ้าแม่ติดนัดหมอจะทำกะหรี่พัฟไปเป็นกองหนุนจ๊ะ

ฟอนต์แคมป์  กรี๊ดดดดด

ถ้าไม่ติดอะไรจะไปแจมครับ

พี่โก้คร้าบ ขอมะพร้าว เยอะๆ นะคร้าบ  กรี๊ดดดดด
พี่โก้คร้าบ ขอมะพร้าว เยอะๆ นะคร้าบ  กรี๊ดดดดด

มีรีเควส  กร๊าก

ถ้าว่างจะแอบไปดูครับ

ว่าแต่บ้านแอนไปทางไหนหว่า ไอ้มืดหมี

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
 กรี๊ดดดดด รอดูวันค่ะ

ข้อ 5 ในกรณีถ้าคนสมัครล้น ถ้าขนมเป็นชีสเค้กจะได้รับการพิจารณาเป็นพิเศษ
ข้อ 6 ขอสปอนเซอร์จากป้าหน่อยและพี่ติ๊ก เป็นข้าวกล่องของผู้ร่วมอบรม กร๊าก

ยังไม่รู้ว่าไปร่วมได้หรือเปล่าเลยจ้ะ
อีกนานนี่นา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พ.ค. 2009, 16:17 น. โดย X11 » บันทึกการเข้า
ถามค่ะ  น้องดำ

คือทั้งหมดที่ไป รับแค่ 15 คนเท่านั้น

หรือว่า 15 คนทำงาน ที่เหลือ ไปชิวๆได้(แต่ต้องมีของเซ่น) แบบนี้รึเปล่าคะ  งง

กรี๊ดดดดด รอดูวัน

รับแค่ 15 คนเท่านั้นนะคะ เพราะสถานที่มันจุคนไม่ได้มาก
อู๋ แนน มาไหม เห็นวันนี้พี่แอนบ่นว่าอยากให้แนนมาเรื่องงานเขียน
และอยากให้อุ๋มาเพราะเคยเป็นโปรแกรมเมอร์เว็บนั้น

โบว์ล็อกวันที่บ้านไว้คร่าวๆนะคะ ว่าน่าจะเป็นวันที่ 27 มิ.ย.ค่ะ หยี

ยังไม่รู้ว่าไปร่วมได้หรือเปล่าเลยจ้ะ
อีกนานนี่นา

มีสิทธิ์ไม่ว่างด้วยเร๊อะป้า โวย โวย

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 62