หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 62

ผู้เขียน หัวข้อ: F0NTCAMP01: ขอความร่วมมือรื้อเว็บ  (อ่าน 304116 ครั้ง)
จุ๊กกรู้ววว  โวย

อ้าวยัง  ฮิ้ววว
แวะมาติดตามเรื่องของกินในวันนั้นครับ ฮ่าๆ

ขอบคุณงับ

เอาเป็นว่านั่งรถอะไรยังไง ง่ายกว่า

นั่งรถอะไรก็ได้มาลงที่เมเจอร์รัชโยธิน

แล้วต่อแท๊กซี่ (ซึ่งปกติถ้าไปนัทก็ไปแบบนี้ล่ะ)   หมีโหด~

เลวยั้นเงา
นั่งแท็กซี่เข้าซอยมา 35 บาทเท่านั้นจ้ะ

Today you , Tomorrow me.
 ฮ่าๆ ฮือๆ  อะไรเหรอ อะไร 35 บาท เค้าไม่รู้เรื่อง 

เลวยั้นเงา
ตกลงว่าบ้านใหม่พี่โบว์ อยู่แถววังหินเหมือนเดิมเหรอ อ่ะงง

ยังไม่รู้เลยนะ ว่าวันนั้น จะเป็นบ้านไหน
ต้องรอตามข่าวไปเรื่อยๆ เน้อ  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
ครับ เจ้าของบ้านเองก็ยังไม่รู้เลยว่าตอนนั้นตูจะนอนที่ไหน ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าเป็นวันที่ 27 คาดว่าคงเป็นบ้านใหม่ 99 % แล้วค่ะ
ตอบปิ๊ก ว่ามันอยู่ใกล้ที่เดิมคือวังหินค่ะ
เดิมถ้านั่งแท็กซี่จากเกษตร ลงอุโมงค์ ถ้าบ้านเก่าเลี้ยวขวาวังหิน
บ้านใหม่เลี้ยวซ้ายลาดปลาเค้าค่ะ ลันล้า

จะพยายามไม่หลง ใกล้ๆวันไป จะเก็บรายละเอียดอีกที

ปล. ตกลงคอนเฟิร์มว่าไปชัวร์นะคะ

เดี๋ยวตูไปรออยู่แถวโชคชัย 4 นะ  อ๊าง~

ได้ข่าวว่าบิน

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
แถวๆซอยลาดปลาเค้าหรอครับ  งง

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
อยู่ติดวัดลาดปลาเค้าเลยค่ะ แผนที่แบบกว้างๆ  ลันล้า

ถ้ายังไม่เต็ม
ลงชื่อนะครับ

ใครอยู่แถวรังสิต ติดรถไปด้วยกันได้ กรี๊ดดดดด

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
อยู่เมเจอร์แจ้งวัฒนะครับ  กรี๊ดดดดด/
แวะมารับด้วย  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

กร๊าก จริงๆนั่งรถตู้แล้วต่อมอไซด์วินก็ถึงละ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 62