หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 62

ผู้เขียน หัวข้อ: F0NTCAMP01: ขอความร่วมมือรื้อเว็บ  (อ่าน 304103 ครั้ง)
ลงชื่อปิ๊ก วุฒิมุมมืดและชาร์ปเพิ่มแล้วครับ เกย์ออก

(วันก่อนเลี้ยวรถเข้าไปเห็นชายคลองยืนอยู่ริมถนนด้วย เกย์ออก)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 พ.ค. 2009, 19:52 น. โดย ☼ อภิมหาแอน ☼ » บันทึกการเข้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ลงชื่อปิ๊ก วุฒิมุมมืดและชาร์ปเพิ่มแล้วครับ เกย์ออก

(วันก่อนเลี้ยวรถเข้าไป ยืนอยู่ริมชายคลองด้วย เกย์ออก)

พี่แอนก็ลงชื่อผมชื่อแรกไม่ใช่หรอครับ  น้องดำ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ลงชื่อซ้ำแบบนี้ วันจริงมากัน 14 คน คงมีเถียงกันแน่ๆว่าคนไหนไม่มา กร๊าก
อ้าว เพิ่งเห็น หน้าแตก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่แอนครับ  ฮือๆ~
ผมแค่ สนใจ ยังไม่ชัวร์
ต้องรอดูวันย้ายหอด้วย

ทำไมพี่แอนให้ผมเป็นคนที่ไปชัวร์แล้วล่ะ  ฮือๆ~

ยังไม่มีโน๊ตบุ๊คเล้ย มีแต่แคบหมูครึ่งถุง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 พ.ค. 2009, 20:46 น. โดย บิ๊กเล็ก » บันทึกการเข้า

ตัวคนเดียว :]
สนใจแต่ไม่ชัวร์ครับ รอคอนเฟิร์มวันก่อน
ไม่งั้นคงแบบไปแจม มีขนมติดไม้ติดมือไปบ้าง  อ๊าง~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ครับ เจ้าของบ้านเองก็ยังไม่รู้เลยว่าตอนนั้นตูจะนอนที่ไหน ฮ่าๆ ฮือๆ

มานอนบ้านตูก็ได้นะ  กับเพื่อนกับฝูง ไม่ต้องเกรงใจ  หมีโหด~

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ช่ายๆๆ
มานอนที่บ้านตูก็ได้

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
พี่แอนลืมแอนนะ  อ๊าง~

มีแต่แรง ไปช่วยกวาดบ้านถูบ้านจะได้ไหมครับ ฮิ้ววว

Reading Learning & Sharing
พี่แอนครับ  ฮือๆ~
ผมแค่ สนใจ ยังไม่ชัวร์
ต้องรอดูวันย้ายหอด้วย

ทำไมพี่แอนให้ผมเป็นคนที่ไปชัวร์แล้วล่ะ  ฮือๆ~

ยังไม่มีโน๊ตบุ๊คเล้ย มีแต่แคบหมูครึ่งถุง

โต้ดก๊าบ ฮือๆ~
ก็เห็นลงชื่อเลยคิดว่าเอาเลยง่ะ
(อ๊ะ เพิ่งเห็นตัวนวลตอนแอบอ้างอีกละ จอนี้มันไม่เห็น ฮือๆ~)

สนใจแต่ไม่ชัวร์ครับ รอคอนเฟิร์มวันก่อน
ไม่งั้นคงแบบไปแจม มีขนมติดไม้ติดมือไปบ้าง  อ๊าง~

ได้ๆ ลงชื่อในหมวดไม่ชัวร์ไว้ก่อน

พี่แอนลืมแอนนะ  อ๊าง~

ตกลงน้องแอนชัวร์ไม่ชัวร์ครับ งง รู้สึกจะยังไม่ได้คอนเฟิร์มนะ

มีแต่แรง ไปช่วยกวาดบ้านถูบ้านจะได้ไหมครับ ฮิ้ววว

โอ้ว เอาจริงๆ นะ กรี๊ดดดดด กร๊าก

มานอนบ้านตูก็ได้นะ  กับเพื่อนกับฝูง ไม่ต้องเกรงใจ  หมีโหด~

ยิ้มเหี้ยมเกรียม

ถ้ามีโน้ตบุ้คต้องพร้อมโปรแกรมหรืออะไร อะไรไปมั้ยครับ

หรือการพร้อมตัวอื่นๆอะครับ  งง

ผมว่าจะเอาวีดีโอถ่ายงานให้

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เอาให้ต่อเน็ตได้ก็พอครับ
หา มีวิดีโอถ่ายด้วยเหรอ ฮ่าๆ ฮือๆ

มีโน้ตบุ๊กแต่ไม่เอาไปได้ไหมครับ หมีโหด~

งบน้อย
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 62