หน้า: 1 ... 50 51 52 53 54 55 56 [57] 58 59 60 61 62

ผู้เขียน หัวข้อ: F0NTCAMP01: ขอความร่วมมือรื้อเว็บ  (อ่าน 304177 ครั้ง)
ให้แอนช่วยเพิ่มฟอนต์เหมือนเดิมมั้ย แค่มี thumbnail ให้ก็พอ
ให้ทำส่วนไหนบ้างก็บอกนะ  ยิ้มน่ารัก

ตอนไปถึงหน้าบ้านแอนก็เห็นเจ้าของบ้าน
ที่ลุงโก้ว่าเดินออกมาพอดี

เกย์ออก เกย์ออก
พี่แอนบอกว่า บ้านตรงข้ามน่ะ.. เกย์ออก..ล่ะครับ

ฟอนต์ส่วนของพี่เอ
รบกวนพี่เอ บอกรายชื่อหน่อยนะครับ
ผมไม่ได้ก๊อปฟอนต์จากแผ่นซีดีมา

จำไม่ได้เลยแหละ  น้องดำ
เพราะดูตามลิสต์ใน server พี่แอน

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 ฮือๆ~

ใครก๊อปฟอนต์ไว้ รบกวนแคปชื่อให้หน่อยครับ
ตั้งแต่ 241 เป็นต้นไปเด้อ  อ๊าง~

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ไหว้ มาสารภาพบาปว่า ลืมวัน  ฮือๆ~
ยุ่ง ๆ เตรียมหาซื้อของจัดงานบวชน้องจนลืมไปเลย

มีอะไรที่พอช่วยสานต่อได้บ้างไหมคะพี่

มาขอสารรูป บ้างครับ

ของกินยังอยู่ในตู้เย็น อยู่เลย

ลืมวันลืมคืนเหมือนกันครับ(เป็นมนุษย์ นอนกลางวัน  ฮือๆ~ )

กินรอบวง

โวย โวย โวย โวย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
จัดอีก  น้องดำ
ให้แอนช่วยเพิ่มฟอนต์เหมือนเดิมมั้ย แค่มี thumbnail ให้ก็พอ
ให้ทำส่วนไหนบ้างก็บอกนะ  ยิ้มน่ารัก
ฟอนต์ SIPA ยังไม่ได้ทำเลยค่ะ อ๊าง~ แต่เดือนก็ยังไม่ได้เพิ่มไฟล์เหมือนกัน ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เพิ่งกลับมาจากธุระที่เพชรบุรี (เคลียร์สรรพากร)
งั้นขอเลื่อนวางตลาดเป็น 4 ก.ค. (ถ้าเป็นไปได้นะ) ละกันนะครับ ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จะถึงแล้วสิ  กรี๊ดดดดด

ยังเลย วันนี้ออกไปทำงานทั้งวัน กลับมาก็ค่ำแล้ว อย่างเหนื่อย ฮ่าๆ ฮือๆ
โทษทีครับที่เลื่อนผัดวันประกันพรุ่ง ชินกันรึยัง ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ชาวบ้านซุบซิบ ~

.. ต๊ายย  ดู๊.. ดูมัน เป็นถึงเว็บมาสเตอร์ มาทำผัดวันประกันพรุ่ง

อ้างไม่ขึ๊นน ไม่ขึ้นจริงๆ   ยังจะมาบอกให้ชาวบ้านเค้าชินอีก  หมีโหด~

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
จัด ฟค 2 จะได้เสร็จไวๆ :หิว: (เอ๊ะทำไมใช้อีโมนี้)

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
Wowww !!

so jealous!! I would really like to join FC krub if I happen to be in the neighborhood whenever it is arranged.

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
Wowww!!

ดังนั้นหึงหวง!! ฉันต้องการจริงๆต้องการเข้าร่วม FC krub หากฉันที่จะเกิดขึ้นในกลุ่มเพื่อนบ้านครั้งที่มันเป็นจัด.

กร๊าก

หลังจากปัญหาธุระหน้าที่การงานและปัญหาสุขภาพเริ่มเบาบางลง
ผมตั้งใจไว้ว่าน่าจะได้เปิดตัวเว็บโฉมใหม่ในอาทิตย์นี้แหละครับ
เดี๋ยวขอเช็กส่วนที่เหลือก่อนว่ายังขาดตกบกพร่องอะไรบ้าง (มีเยอะเหมือนกัน)
แล้วก็จะได้เปิดตัวซะทีครับ แต่หลังวันพุธนี้ก่อนนะ

หน้า: 1 ... 50 51 52 53 54 55 56 [57] 58 59 60 61 62