หน้า: 1 ... 41 42 43 44 45 46 47 [48] 49 50 51 52

ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดสวยๆ ของสาวๆ (แตกหน่อ)  (อ่าน 288835 ครั้ง)

ถ้าไม่ชอบแบบเข้ารูปก็เปลี่ยนเป็นกระโปรงพริ้วๆแทน  กรี๊ดดดดด

อันนี้รวมหลายๆแบบ (แต่แพทเทิร์นซ้ำกันบ้าง)

http://www.edressme.com/cocdres.html

// จริงๆเก็บรูปไว้ เลือกๆจะไปตัดกับพี่โบว์เนี่ยล่ะ  กร๊าก

อันบัน ♥
ชุดที่ชมพู่ใส่ไปงานพรมแดงนั่นเลย

(ของฝากจากพันทิพ)

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

แบบอั้มใส่ก็สวย

ชอบชุดอั้มเหมือนกัน ดูงามมาก  กรี๊ดดดดด

แต่เวลาไปงานแต่งไม่เคยใส่ชุดยาว  อ๊าง~

อันบัน ♥
ชุดนี้รู้สึก 3 แสนน่ะ โวย

เมื่อตอนเย็นดุกไปเดินเปิดท้ายแถวบ้าน
ตอนนั้นคิดในใจว่าอยากได้เดรสใส่ไปงานแต่งญาติตาแว่นกลางเดือนหน้าค่ะ
แล้วดันไปเจอร้านขายชุดเดรสอยู่ร้านนึง
ก็เนียนเดินเข้าร้านไปหน้าตาเฉย เพราะอยากดูแบบค่ะ พอเห็นป้ายที่เค้าแปะไปทั่วร้านว่า

ตัวละ 99 บาท ป้ายแดงทุกตัว  โห

ป้ายชวนควักกระเป๋าตังค์จ่ายยิ่งนัก  กรี๊ดดดดด

เพื่อนก็เลยช่วยเลือกค่ะ มีตั้งแต่เกาะอก สายเดี่ยว เดรสมีแขน สม็อกหลัง แต่เป็นผ้ายืดเหมือนกันหมดนะคะ

ตัวบน (เดรสสีฟ้า) เพื่อนคะยั้นคะยอบอกว่าอยากเห็นใส่สีนี้ ก็เลยซื้อมา
ส่วนตัวล่าง (เดรสสีโอรส) ดุกเลือกเอง อยากใส่สีเรียบ ๆ บ้าง ก่อนซื้อก็ไม่ได้ลอง

จนมาถึงบ้านก็ลองซะ

มีความรู้สึกว่า ชอบชุดล่างมากกว่า ชุดบนใส่แล้วดูตัน ๆ มาก  ฮือๆ~
ช่วยเลือกหน่อยจ้า ใส่แบบไหนดี หรือควรจะใส่แบบอื่นดีกว่า
ถ้าเลือกได้แล้วจะได้เอาให้ตาแว่นดูอีกทีว่าผ่านมั้ย
เดี๋ยวจะได้หาสร้อยกะต่างหูและรองเท้าต่อไปค่ะ  อ๊าง~

(ชุดที่ใส่ไปงานพี่โบว์พี่แอนตอนนี้เอามาใส่แล้วอวบสุด ๆ (ถ้าไม่มีผ้าคลุมไหล่มาพรางช่วงเอวนะ ดับอนาถ)
เชียร์ชุดสองนะ ถ้างานแต่ง มันหวานดีค่ะ

แต่ต้องหาอะไรมาคลุมๆ หน่อยแหละ เดี๋ยวมันจะวาปหวิวเกินปายยย

บ้านอยู่หิมาลัยค่ะ  อืมมมมห์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.ค. 2010, 22:57 น. โดย ❤ นู๋อัยย์&ทัด ❤ » บันทึกการเข้า

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ชุดสองจะดูสวยกว่าครับ  กรี๊ดดดดด
ด้วยสีและด้วยทรงของชุดเดรส

และเห็นด้วยอย่างบุ๋มว่า หาผ้าคลุมไหล่พริ้วๆ มาคลุมซะหน่อย
มีเครื่องประดับคอซักนิด จะได้ไม่ดูโล่งไป  เจ๋ง

เชียร์ตัวล่างด้วยจ้ะ  กรี๊ดดดดด

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
เชียร์ตัวล่างด้วยคนจ้าาา ใส่เสื้อกั๊กน่ารักๆ ก็ใช้ได้นะ  กรี๊ดดดดด

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
ชุดสองจะดูสวยกว่าครับ  กรี๊ดดดดด
ด้วยสีและด้วยทรงของชุดเดรส

และเห็นด้วยอย่างบุ๋มว่า หาผ้าคลุมไหล่พริ้วๆ มาคลุมซะหน่อย
มีเครื่องประดับคอซักนิด จะได้ไม่ดูโล่งไป  เจ๋ง

นี่อัยย์นะ  ฮือๆ~

เหมือนชุดนี่เลยนะชุดที่สองที่ว่า ต่างที่สี
ใส่ถุงมือโลดเลยนะพี่กวาง

T&I
ชุดล่างใส่แล้วผ่อง เข้างานไม่ต้องคลุมไหล่ !!!!
ชุดแบบนี้ เจ๊ไก่ไม่แนะนำให้คลุมไหล่ค่ะ  หมีโหด~

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
แท้งค์กิ้วทุกท่านค่าา  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ปล. ออย นั่นอัยย์เด้อไม่ใช่บุ๋ม   กร๊าก

แอบคิดเหมือนพี่ติ๊ก เพราะตั้งใจใส่เกาะอก จักกะแร้ก็ไม่มีขนไม่ดำแล้ว ก็เผยผิวขาว ๆ ให้ดูไปเลย  กร๊าก

แต่กลัวดูไม่เหมาะเท่านั้นล่ะ ญาติตาแว่นทั้งนั้น  เกรียน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.ค. 2010, 23:05 น. โดย ดุกศรี » บันทึกการเข้า
กะลังจะบอกเหมือนพี่ติ๊กแหละ
ถ้าเป็นเกศใส่คงไม่หาไรคลุมไหล่อะ ดูไม่เข้ากับชุด

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น กวางอึ๋มไง ถ้าไม่คลุมอะไรไปอาจดูเซ็กซี่เกินเหตุ
เผอิญกษิราแบนและแห้ง
ใส่บ้าอะไรก็ไม่โป๊อยู่แล้ว  ฮ่าๆ ฮือๆ

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
 ฮือๆ~ หนะแหละที่เป็นห่วง

T&I
หน้า: 1 ... 41 42 43 44 45 46 47 [48] 49 50 51 52