หน้า: 1 ... 42 43 44 45 46 47 48 [49] 50 51 52

ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดสวยๆ ของสาวๆ (แตกหน่อ)  (อ่าน 288857 ครั้ง)
เท่าที่ดุกคิดได้น่าจะเป็นผ้าชีฟองบาง ๆ คลุมอ่า

แต่ในตู้เสื้อผ้ามีเสื้อถักสีขาวอยู่นะ ตรงช่วงปกเสื้อมีลูกไม้ แขนสั้นผูกเชือกตรงหน้าอก ไม่รู้ใช้ได้รึป่าว  อ๊าง~
ลองใส่แล้วถ่ายมาให้ดูซิ๊  เกย์ออก

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
ครอบครัวเค้าหัวโบราณมากเหรอ
ถ้าไม่ก็อย่าคลุมเลยนะ เกรงว่ามันจะดูตัน  ฮ่าๆ ฮือๆ

กะลังจะบอกเหมือนพี่ติ๊กแหละ
ถ้าเป็นเกศใส่คงไม่หาไรคลุมไหล่อะ ดูไม่เข้ากับชุด

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น กวางอึ๋มไง ถ้าไม่คลุมอะไรไปอาจดูเซ็กซี่เกินเหตุ
เผอิญกษิราแบนและแห้ง
ใส่บ้าอะไรก็ไม่โป๊อยู่แล้ว
 ฮ่าๆ ฮือๆ

เหมือนกันนนนน แปะ 2 มือทีนึง  กร๊าก

ใส่ชุดเข้ารูป แล้วมั่นใจมากๆ ว่าจะไม่สะดุดตาใครแน่นอน
โคตรพอใจกับรูปร่างของตัวเพราะมันไม่ดึงดูดสายตาผู้ชายคนไหนในโลกนอกจากสามีตัวเอง กร๊าก

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
พี่ติ๊กประโยคสุดท้าย ขำว่ะ  กร๊าก

ช่วงนี้เค้าอ้วน แล้วต้องออกงานบ่อยด้วย ต้องลดอีก 3 โล
จากกระทู้โน้น เห็นความอวบอ้วนของตัวเองตอนใส่เดรสแล้วเศร้า ฮือๆ~

ชุดสีโอโรสสวยดี แต่ใส่เสื้อกั๊กบางๆสีขาว เราว่าน่าจะดูดี

ที่สำคัญงานญาติแฟน คงจะมีคนมองหลายคน โดยเฉพาะผู้ใหญ่

และผู้ชายไม่ชอบให้แฟนตัวเองแต่งตัววาบหวิว ถึงแม้เราจะไม่รู้สึกว่าโป๊ตรงไหนก็ตาม

คล้ายๆชุดป้าแป้งรึเปล่า เคยเห็นแว้บๆ

ไม่แน่ใจว่าหัวโบราณมากมั้ยอ่ะค่ะ  อ๊าง~

คือฝ่ายเจ้าสาวนี่เป็นญาติของตาแว่น มีเรือพ่วง 1 คน แต่ฝ่ายเจ้าบ่าวเป็นชาวออสซี่ (แต่งงานใหม่ค่ะ)

เดาไม่ออกเหมือนกันว่าหัวโบราณมั้ย แต่ก็เกรงใจ เพราะเห็นว่าญาติฝั่งตาแว่นทั้งนั้น
พ่อแม่ตาแว่นก็เห็นกวางใส่เสื้อยืดกางเกงขาสั้นเป็นปกติไปแล้วอ่ะค่ะ
เราเคยเห็นแล้ว 4-5 คน (รวม วทจบ +วทจส แล้ว)
แต่คนอื่นเค้ายังไม่เคยเจอเราเค้าก็ไม่รู้อ่ะค่ะ

ตาแว่นบอกเอาสวยที่สุดในชีวิตละกันนะ กดดันนะเฮ้ย  อ๊ากกกก

อ่ะไปถ่ายมาให้ดูละ

ใส่แล้วก็ยังเห็นร่องนมแบบรูปโน้นอยู่เน้อ รูปที่ถ่ายนี่มันเบลอ  หมีโหด~
1 โหวต ไม่ต้องใส่เสื้อคลุม คลุมแล้วเสียดายชุด  หมีโหด~/
ไม่งั้นก็หาชุดแบบที่มีแขนไปเลยดีกว่า

จากคำอธิบายของกวางที่บ้านแฟนคุ้นชินแล้วก็น่าจะใส่ได้
ติดผ้าคลุมไปด้วยก็พอ บางบ้านเค้าชอบอวดแฟนลูกที่สวยดูดีก็มีนะ  กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.ค. 2010, 23:39 น. โดย eThics » บันทึกการเข้า

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
อันนี้คิดเอาเองว่า มันดับราศีชุดหมดเลย เปลี่ยนเป็นผ้าคลุมไหล่คุณนายๆ หน่อยดีกว่า

ได้ข่าวว่าชุด 99 บาทนะพี่  กร๊าก

ตั้งใจจะไม่ใส่อะไรคลุมอยู่ละ
แต่ลองถามตาแว่นเรื่องญาติ ๆ เขาก่อนดีกว่า
ว่ามา theme ไหนเพื่อความชัวร์ค่ะ  อ๊าง~

ถ้าหัวโบราณคงต้องเปลี่ยนแบบชุดซะละ
แต่เอาชุดนี้ไปใส่งานแต่งเพื่อนปลายปีแทนจ้ะ  หมีโหด~
จริง ชุดสีโอโรสสวย แต่ว่าใส่กะเสื้อคลุมตัวนี้ไม่สวยอ่ะ
ถ้าจะมีผ้าคลุมไหล่ ขอเป็นบางๆ สีขาวใสๆน่าจะดีกว่านะ
ปล.มีคล้ายๆตัวนี้อยู่แต่เป็นสีเขียวลายเกาะอก แต่จะยาวกว่านี้หน่อยนึง เราว่าสีโอโรสตัวนี้สวยกว่า ใส่แล้วขับผิวดี ชุดละ 99เนี่ย สุดแสนจะคุ้มเลย สวยนะ เราชอบ  ยิ้มน่ารัก

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
เรื่องผ้าคลุมไหล่ คิดเหมือนป้าแป้งเลยค่ะ  กรี๊ดดดดด

ขอบคุณทุกท่านมากนะคะสำหรับความเห็นจ้ะ  อ๊าง~+
เวลาใส่ไม่มีใครรู้หรอกว่าซื้อมากี่หมื่น

พร้อพดีซะอย่าง

เราว่าชุดนี้เหมาะกับสีผิวดีนะ เชียร์ให้ใส่ อิอิ

กรี๊ดดดดด กวางใส่แล้วดูดีอ้ะ
แต่คลุมแล้วมันบังลายของชุดหมดเลย
อาจต้องหาผ้าคลุมใหม่นะ

ชุดล่างใส่แล้วผ่อง เข้างานไม่ต้องคลุมไหล่ !!!!
ชุดแบบนี้ เจ๊ไก่ไม่แนะนำให้คลุมไหล่ค่ะ  หมีโหด~

เกรียน/

แต่ถ้าต้องไปเจอครอบครัวแฟน  คุณพี่แนะว่าให้คุณน้องหาชุดใหม่

เน้นเป็นแนวสวยน่ารัก  ไม่ก็สวยสง่าดีกว่า  เพราะมันดูเอ็กซ์ไป

ปล. แต่กวางใส่ชุดสีโอรสแล้วขึ้นจริงๆ  หยี

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ใส่แล้วผ่องนภาลัยมาก  กรี๊ดดดดด  ชุดโอรส  สวยๆ เซะซี่ด้วยอ่ะ  หื่น

เชียร์ชุด 2 เหมือนกัน และเห็นด้วยนะที่รอถามพี่ต้นก่อนดีกว่า ว่าเหมาะมั้ย

ผ่านแล้วก็เห็นตามพี่ติ๊กด้วย เกย์ออก
หน้า: 1 ... 42 43 44 45 46 47 48 [49] 50 51 52