หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนต์หนังฝรั่ง  (อ่าน 19779 ครั้ง)
ฟอนต์คล้ายๆ แฮรี่ก็มีที่ทาง workpoint เอามาใช้นี่ รายการ "สู้เพื่อแม่" มั้งครับ (ดูไม่บ่อย เพราะกลับบ้าน 1 ทุ่ม)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ม.ค. 2008, 03:34 น. โดย เบลครับ » บันทึกการเข้า
อรมีแผ่นรอมฟอนต์ถาษาอังกฤษอ่ะ มีฟอนต์ตามหนังก็มี หนังการ์ตูนก็มี เช่น พาวเวอร์พัฟเกิร์ล
หรือว่าฟอนต์ร้านอาหาร เช่น พิซซ่าฮัท

แต่ว่า บัดนี้หาไม่เจอ สงสัยเพื่อนยืมไม่คืน  ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ม.ค. 2008, 03:34 น. โดย เบลครับ » บันทึกการเข้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อรมีแผ่นรอมฟอนต์ถาษาอังกฤษอ่ะ มีฟอนต์ตามหนังก็มี หนังการ์ตูนก็มี เช่น พาวเวอร์พัฟเกิร์ล
หรือว่าฟอนต์ร้านอาหาร เช่น พิซซ่าฮัท

แต่ว่า บัดนี้หาไม่เจอ สงสัยเพื่อนยืมไม่คืน  ฮือๆ~

ใน dafont ก็มีฟอนต์เลียนอบบเกมส์+การ์ตูน+หนัง+รายการทีวี แยะ  เจ๋ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ม.ค. 2008, 03:35 น. โดย เบลครับ » บันทึกการเข้า
เฮ้ยบักต้อง

โคตรชอบเลย คัทเอาท์อันเนี้ยะ
แม่งเจ๋งมากไปยืนดมๆ อยู่ตั้งนาน
(ตอนนั้นศิลปากรเอะอะก็เอา Last Life มาเล่นตัลบหลอด -- คณะตูเอามาเมาเหล้าตาย)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ม.ค. 2008, 03:35 น. โดย เบลครับ » บันทึกการเข้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เห้ยตอน

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ชอบ font harry นะ เท่ดี  ลันล้า

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
เฮ้ยบั
โหววว  เฮ้ย!?

โปสเตอร์เท่  กรี๊ดดดดด

โปสเตอร์เท่จริงๆอย่างที่พี่อรบอ
ใช่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตอนนั้นได้นั่ง

มี Thesis ของรุ่นพี่ถาปัด (ตอนตูปี 1 เขาอยู่ปี 5) ชื่อ "มหรจบ"
คอนเสพงานเป็น

ทำไมรับไม่ได้เหรอคะ
มันร

อันนี้ทำอันให
หน้า: 1 [2] 3