หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: af6  (อ่าน 19915 ครั้ง)
ยังไม่มีแว่น3มิติเลย  กรี๊ดดดดด
ผมลองเอาแว่นกันแดดปิดตาขวาข้างเดียวก็พอใช้ได้นะ  ยิ้มน่ารัก
เดี๋ยวลอง
ผมว่าไอ้สามมิติหนิ แทนที่จะทำให้เพิ่มอรรถรส กลายเป็นยิ่งทำให้เสียอรรถรส
เพราะกล้องที่ใช้ถ่ายดีเล + กระตุกอีกต่างหาก แถมเวียนหัวด้วย  โวย
งั้นไม่ลองแล้ว กร๊าก
 กร๊าก กร๊าก

จะ2ปีแล้วนะที่เรารู้จักกันl0vE m0m0' ^-^"

รับติดตั้งระบบสายสัญญาณ UTP,Fiber Optic( Indoor,Outdoor),Network,Wireless,Internet,Voice over IP (VoIP),IP Phone,Security Antivirus Gateway,Antivirus for Clien
ขอนอกเรื่อง  น้องดำ

ฟังซ้อมในบ้าน ชอบเสียง แอน v10 กับ กุญแจชอล v3 ส่วนผู้ชายผมว่า อิช v12 เสียงนุ่มดี

ปล. เคยอ่าน a day ฉบับ ประภาส เห็นว่าลุงจิกชอบตั้งชื่อลูกให้เพื่อน
พึ่งจะรู้ว่าหนึ่งในนั้นคือ น้องกุญแจซอลนี่เอง  อืมมมมห์

ลูกชายพี่จิกคนโตชื่อ แสงแรก (ประภาสแปลว่าแสงสว่าง) ชื่อเล่นชื่อแจ้ง
ลูกสาวคนต่อมาชื่อ พุ่มข้าว (ภรรยาพี่จิกชื่อเจดีย์)

แถวออฟฟิศมีน้องโดยดนตรี
แต่มีที่พี่จิกชื่อแล้วคนอื่นไม่เอาด้วยนะ ชื่อ สุจิปุลิ  น้องดำ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
เวียนหัวตรงหมุนๆๆๆๆๆๆ มากอ่ะ  อี๋~

แต่ว่า อิช กะน้องที อ๊างงงงงงงงงงงงงงงง
จองค่า  :หิว: :หิว: :หิว:

ตอนที่น้องทีที่รัก กระซิบเบาๆตอนจบเพลงว่า i love you baby  กึ๋ยๆ

กรี๊ดลั่นบ้าน ใจเต้นตึ๊กๆๆๆเลย  :หิว:

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ชอบซานิอ่ะ ตลกดี   หยี

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ชอบซานิมากอะ  หยี

ตอนที่ดูคอนย้อนหลัง ซานิมาบอกว่าไปโดนอะไรไม่รู้ เอียร์ดับ เลยเดินไปใกล้ๆมอนิเตอร์หน้าเวทีเอา
ไม่อยากให้ทีมงานตกใจ เลยไม่เอาเอียร์ออก จำไม่แม่น แต่ประมาณนี้

แบบว่า เฮ้ย ที่ร้องเพราะๆ นั่น เอียร์ดับเรอะ โฮกกกกกกกก แล้วก็กลายเป็นกรี๊ดซานิไปเลย

ป.ล. น้าเน็คทำนายแม่นมาก กฤษออกคนแรกเลย  กร๊าก
ป.ล.2 ไม่รู้คิดไปเองป่าว แต่เสื้ออิช์คตรงทีเป็นสีเนื้อบางๆ แบบว่าโฮกกกก ซ่อนรูปนะ้ค้าาาาา อิจฉาอย่างแร๊งงง

ไม่มีใครตอบ ขอเพิ่มหน่อย

ใครทำผมให้กฤษเนี่ย ยังกะใส่วิกไม่พอดีหัว ควรพิจารณาตัวเองด่วน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.ค. 2009, 21:01 น. โดย ดาดี๊ด๊า » บันทึกการเข้า

นั่นนะวิกเลยล่ะ  น้องดำ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
และแล้วแท๊บบี้ก็ออก      ง่ะ
จะใช้อุปกรณ์เสริมทำให้ดูแย่ลงทำไมละนั่น ไม่ได้ช่วยให้ดูดีเลย - -*
ซื้อแว่นมาตั้ง 6 อัน  กร๊าก

////จำได้ว่าดูโจทย์วีคนี้เป็นเพลงMJ
แล้วทำไม่เป็นตีมปาร์ตี้ล่ะคะ  งง
(ปาร์ตี้นี้น่าเบื่อมากกกกกก เบื่อวีเจสองด้วย ง่ะ แหกปากอยู่ได้)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ก.ค. 2009, 17:53 น. โดย หมีโหด* » บันทึกการเข้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เด่วจะรอดูวีค เพลง MJ  กรี๊ดดดดด

้เบื่อวีเจด้วย ไม่ได้ช่วยอะไรเลย

ทรูก็น่าจะรู้ว่าเท่าที่มีคนพูดก่อนนลฝร้องเนี่ยมันแป้ก
แต่ก็ทำทุกปี  ไม่ล่ะ
ฮาตอนเจดีพูด "หากพวกเรากำลังสบายจงตบมือพลัม"
แถมยังพูดซ้ำตั้ง 2 รอบ  กร๊าก

เสียงดีๆกันทุกคนเลยนะ แต่เพลงที่ร้องทำไมมันต่างกันมากมายขนาดนั้น
บางคนเพลงช้า เพลงเร็ว มีเพลงสากลด้วยนะ  ..สไตล์เพลงมันฆ่ากันได้เลยนะ

กำลังโหลดข้อมูล .....
โจทย์เพลงวีค3 นะครับ ได้ข้อมูลมาจากบอร์ด พันทิปนะครับ
เป็นวีคเพลงของราชาเพลง ป๊อปครับ
ปล.บางเพลงร้องยาก
V1 อิช์ค : Michael Jackson - One day in your Life

V2 อ๊อฟ : Michael Jackson - Billie Jean

V3 กุญแจซอล : Michael Jackson - Ben

V4 นิวตี้ : Michael Jackson - Will you be there?

V5 ที : Michael Jackson - Man in the Mirror

V6 ซานิ : Michael Jackson - Bad

V8 แม็ค : Michael Jackson - The way you make me feel

V9 นุกนิก : Michael Jackson - Heal the World

V10 แอน : Michael Jackson - I'll be there

V11 แท็บบี้ : Michael Jackson - Beat it

V12 อิชย์ : Michael Jackson - Black or White

เพลงรวม
You 're not alone

we are the world

รวม เต้นอย่างเดียว
Thriller

Smooth Criminal

มาช่วยกันเชียร์นะครับ
ดู af6 ผ่านเน็ตได้ตามลายเซ็นต์ครับ
หน้า: 1 2 [3] 4