หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 11

ผู้เขียน หัวข้อ: Click2Win 2010 เกมลงทุนหุ้น-อนุพันธ์ออนไลน์  (อ่าน 57872 ครั้ง)
แตกหน่อออกมากจากลงทุ้นลงทุนน่ะครับ

เว็บหลักของการแข่งขัน ตามนี้เลยครับ
http://click2win.tsi-thailand.org/SETClick2WIN/index.jsp

แอบอ้าง

ยังสมัครกันได้อยู่นะ เกย์ออก

แลกเปลี่ยนข้อมูลการซื้อขายได้นะครับ แนะนำหุ้นด้วยก็ดีครับสำหรับมือใหม่ ฮ่าๆ ฮือๆ/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ก.พ. 2010, 13:09 น. โดย นุ้กสไตล์ » บันทึกการเข้า

เล่นไม่เป็น  เอือม

หาที่สมัครไม่เจอ  เอือม

ส่วนตัวพึ่งได้ลองเล่นจริงๆเมื่อเช้านี้ครับ งงกับหน้าจอมากมาย มึนตึ้บ เพราะยังไม่เคยใช้งานจริงเลย
แถมราคาหุ้นแต่ละตัวก็ไม่รู้ซื้อตรงไหน ตลาดเปิดตอน 10 โมงเช้า (รู้มาจากพี่เจน ไหว้) กว่าจะเริ่มเข้าที่เข้าทางก็เกือบชั่วโมงนึง

โดยการลองซื้อหุ้น PTTCH (เห็นมันอยู่อันแรกๆ) ไป 500 หุ้น หุ้นละ 55 บาท
ทั้งที่จริงมันขายกันตอนนั้นอยู่แค่ 52 บาท ฮือๆ~
แถมพอจะขายออก ดันขายไปแค่ในราคาหุ้นละ 50 บาท น้องดำ  ฮือๆ~

พอจับหลักได้แล้วก็เริ่มซื้อขายแหลกเลยครับ กร๊าก กร๊าก กร๊าก
ขาดทุนกันเป็นว่าเล่น ฮือๆ~ (ไม่ใช่เงินตัวเองหนิ)

ผมใช้งานแค่สองหน้าจอน่ะครับ หน้า Market Watch กับ Portfolio

ถ้ามีอะไรสงสัยก็ฝากถามได้ครับ เพราะวันนี้ผมก็เริ่มจาก 0 เหมือนกันครับ กร๊าก

พี่ๆในนี้ชำนาญกว่าผมเยอะ ไหว้

หาที่สมัครไม่เจอ  เอือม
http://click2win.tsi-thailand.org/SETClick2WIN/RegisterSelectGroup.jsp

สิงห์ทดลองสนามอันนี้เลยครับ อ๊าง~

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ก.ค. 2009, 09:06 น. โดย นุ้กสไตล์ » บันทึกการเข้า

ลืมเลยนะเนี่ยว่าเริ่มแล้ว มัวแต่ทำงาน  โวย

อันบัน ♥
สถานะการณ์วันนี้ บัวหลวงบอกว่านั่งกอดอกกำเงินไว้ดีกว่าครับ  กร๊าก กร๊าก

วันนี้มันจะลบทั้งวันเลยเหรอครับ โวย

เล่นเก็งกำไรกันเหรอครับ งง

งบน้อย

มันมีให้เล่นได้ 4 เดือนครับ ก็คงต้องหัดเล่นแบบเก็งกำไร
แนะนำหุ้นที่เอาไว้เก็งกำไรระยะยาวได้ไหมครับ กรี๊ดดดดด

หุ้นกลุ่ม telecom ครับ

แต่ต้องลุ้นตัวเกร็งกันสักหน่อยนะ หมีโหด~

งบน้อย

SCB ครับ ซื้อเมื่อวาน วันนี้นักวิเคราะห์บอกให้เทขายทำกำไร  หมีโหด~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
SCB ขยับขึ้นลง ทีละ 0.25
พอมีอะไรให้น่าดีใจเป็นบางช่วง เจ๋ง

PTT ลบอีกแล้ว ฮือๆ~

เราสมัครไปแล้ว แต่log in ไม่ได้ แล้วมันไปเล่นตรงไหนหว่า งง

นานๆ จะเข้ามาที
log in เข้าไป แล้วก็เข้าโปรแกรมที่ Buy/Sell เลยครับ อ๊าง~

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 11