หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11

ผู้เขียน หัวข้อ: Click2Win 2010 เกมลงทุนหุ้น-อนุพันธ์ออนไลน์  (อ่าน 57870 ครั้ง)
วันนี้ขาย LANNA ได้กำไรมาแปดพันกว่า  หยี
ผมขายไรไม่ออกเลยแฮะ แปลกจัง  ฮือๆ~

เล่นไปเล่นมาได้มา แสนกว่าๆ แล้ว  หยี

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โห สิบกว่าเปอร์เซ็นแล้วอ่ะ  เจ๋ง
ถ้าลงทุนเล่นหุ้นจริงไปซักหมื่น จะได้ % แบบนี้ไหมน้า หยี

ยากกว่าเดิมมากๆ

หมื่นนึงซื้อหุ้นตัวใหญ่ ได้ไม่ถึง 100 หน่วยเลย
จะต้องเป้นแนวสะสม ไปเรื่อยๆ แทน

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ทิ้งไว้เฉยๆได้กำไร 5 หมื่นกว่าละ  ลันล้า

นานๆ จะเข้ามาที
วันนี้ได้ 18,000 ครับ ต้นทุน 190,000 ถือมา 10 วัน (เงินจริงครับ)

ผลตอบแทนถ้านับเป็นเปอร์เซ็นต์ต่อเดือน ถ้าทำได้ 10% ขึ้นไปถือว่าเก่งแล้วครับ
สมัครเป็นศิษย์ครับ   กรี๊ดดดดด
กำลังฝึกอยู่ครับ ไม่สามารถสอนใครได้  ไหว้
แต่ถ้าได้เพื่อนแลกเปลี่ยนความคิดเห็นจะยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ  หื่น
ผมมองว่าตอนนี้ไม่ว่าถูกหรือผิด ก็จะช่วยให้เราได้พัฒนาตนเองครับ
ทุนแสนเก้าเลยเหรอครับ โวย

ฮือๆ~

วันนี้ได้ 18,000 ครับ ต้นทุน 190,000 ถือมา 10 วัน (เงินจริงครับ)

ผลตอบแทนถ้านับเป็นเปอร์เซ็นต์ต่อเดือน ถ้าทำได้ 10% ขึ้นไปถือว่าเก่งแล้วครับ

ของจริงนี่ เงินขั้นต่ำที่เริ่มได้ต้องเท่าไหร่ครับ อยากมีความรู้บ้าง  หื่น

ไม่ทราบเหมือนกันครับ

แต่บัญชีแบบของผมนี่คือฝากเงินเท่าไรก็เล่นได้ตามนั้นครับ หมื่นนึงก็น่าจะทำได้เหมือนกันนะ

ปล.เดี๋ยวทุนจะขยับเพิ่มแล้วครับ เพราะได้กำไรมาเพิ่ม  กร๊าก
รู้สึกว่าการเปิดบัญชีจะมี 2 แบบ คือ เครดิตบาลานซ์ กับ แคชบาลานซ์

- เครดิตบาลานซ์ : วงเงินจะขึ้นอยู่กับโบรกเกอร์ ว่าจะให้เราเท่าไหร่ ซึ่งมาจากการพิจารณาสถานะการเงินของเรา เหมือนตอนทำบัตรเครดิตนั่นแหละ
การจ่ายเงินค่าซื้อขาย เป็น T+3 คือหลังวันที่ซื้อ/ขาย 3 วัน และถ้ามีการซื้อ/ขายในวันเดียวกัน ก็จ่ายหรือได้รับเฉพาะส่วนต่างที่เป็นกำไร/ขาดทุน

แคชบาลานซ์ : เอาเงินใส่บัญชีที่เปิดไว้กับโบรกเกอร์ไปเท่าไหร่ ก็เล่นได้เท่านั้นนอกนั้นก็เหมือนข้างบน อ้อ... ค่าคอมฯของบัญชีแคชบาลานซ์จะถูกกว่าด้วยนะ รู้สึกว่าจะ 0.15% ส่วนเครดิตบาลานซ์ 0.25% (มั้ง)
แตนเล่นแบบเครดิตบาลานซ์ละ

เดือนหน้าได้ปันผลแล้วดีใจจัง อ๊าง~

นานๆ จะเข้ามาที
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11