หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดพี่เต้ยคร้าบบบ  (อ่าน 10500 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่เต้ย

ขอให้มีความสุขในทุกๆวันเลยนะคะ  ยิ้มน่ารัก

ความเจ็บอย่าให้ได้ ความไข้อย่าให้มี เน้อ

ขอบคุณครับ
จะรักษาตัวไม่ให้เป็นหวัด 2009

ฮั๊ดดเช้ยยย!!  (เหงื่อแตกพลั่ก)
อู๊ย สิบเท่าเลยเร้อออออ อ๊ากกกก หื่นนนนน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พอบอกว่าสิบเท่า เลยนั่งนึกคำอวยพรอยู่เนี่ย กร๊ากกกก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้มีความสุขมากๆ ร่ำรวยๆๆๆๆๆๆ แล้วก็มีน้องไวๆนะคะ ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที

ขอให้สุขภาพกายใจแข็งแรงนะจ๊ะ

แล้วก็ขอให้เจอแต่สิ่งที่ดี คนดีๆ มีโอกาสดีๆเข้ามาในชีวิต

และแน่นอนว่า ร่ำรวยๆ  ยิ้มน่ารัก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
happy birthday naka พี่เต้ย ขอให้มีความสุขเยอะๆ
ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรง ประสบความสำเร็จทั้งการงานและชีวิตครอบครัวนะคะ

อ๊าง~ มีลูกเต็มบ้านด้วยเอ้า  เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่เต้ย
คลอดไวๆ นะคะ หน้าท้องจะได้ราบเรียบเสน่ห์แรงดังเดิม เกย์ออก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
...แล้วไปเกิดที่ไหนละครับพี่?
...บนรถสามล้อ แฮ่!!

ฮ่าๆ สุขสันต์ทุกวัน นับตั้งแต่วันเกิดนี้เป็นต้นไปนะครับพี่

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แหมจักรี พอได้ของไปแล้ว เล่นใหญ่เลยนะ  กร๊าก
แนน...ตรงนั้นเค้าเรียกว่าพุงจ๊ะ  โวย
ขอบคุณทุกๆท่านคร้าบบบ ... อ๊าง~ ซึ้งใจจริงๆ
มีความสุขมากๆนะแก ลูกเต็มบ้านหลานเต็มเมือง อ๊าง~

เอาไปฝากเลี้ยงที่บ้านแกซะ 5 คนนะ

5 คนนี้ขอแค่ค่าเทอม กับกินนอน ก็สบายแล้ว กร๊าก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะ  อ๊าง~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
สุขสันต์วันเกิดค่ะ

ขอให้มีสติ และสตางค์(เยอะๆ)ติดตัวตลอดไปค่ะ  ฮี่ๆ

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
หน้า: 1 [2] 3 4