หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 37

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ เล่มเก้า (เตรียมงาน)  (อ่าน 207654 ครั้ง)

ได้รับต้นฉบับแล้วนะครับ ?

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ได้รับต้นฉบับแล้วนะครับ ?

ได้รับแล้วจ้ะ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!

แหมไอแนนพูดเพราะ  หมีโหด~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

เฮ่ย
พูดไพเราะเป็นปกติเว้ย
เป็นคนเรียบร้อยอ่อนหวานมานานแล้ว ยิ้มน่ารัก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
แล้วทำไมพี่เจอแต่แนนตอนไม่ปกติหล่ะ  ฮือๆ~ ฮือๆ~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

อ๊ายยย นั่นแนนตัวปลอมแน่ๆ ค่ะ  แหยะ

Nothingness
ส่งวันนี้ทันไหมนิ  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ทันครับพี่หมีอร ส่งให้เดือนเลยนะครับๆ

ตอนอยู่ด้วยกันทำไมไม่ถามล่ะเจ๊ ชิ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ลืม  หมีโหด~

ไร้แว้ โวย
ส่งมาๆ

ชื่อกอลลั่ม: ลีลาเลขรัก
เป็นกอลลั่มที่ว่าด้วย: ความรักของตัวเลขที่มีต่อตัวเลข
รีวิวกอลลั่มในสารบัญ: เคยคิดมั้ยว่ารักมันก็แค่ตัวเลข จะเอาไปบวกลบคูณหารให้มันวุ่นวายยังไง มันก็ยังได้ผลลัพธ์ออกมาเป็นแค่ตัวเลข :)
เขียนโดย: 8864
เกี่ยวกับผู้เขียนสั้นๆ : โปรแกรมเมอร์ ที่ชอบเขียนโค๊ดดั่งบทกวี อ่านง่ายแต่เข้าใจยาก - -"

ชื่อกอลลั่ม: ตัวเลขกับชีวิต
เป็นกอลลั่มที่ว่าด้วย: ทำไมคุณครูต้องสอนเลขให้ผมครับ
รีวิวกอลลั่มในสารบัญ: แคลคูลัสไปทำไม อินทิเกรตหาน้ำหนักผลส้มกันเหรอ เราอยากรู้ค่าทอร์คของรถที่เราขับกันอยู่เหรอ ? แล้วตัวเลขมันจะมาวุ่นวายอะไรกับเรานักหนาเนี้ย !!!~
เขียนโดย: 8864
เกี่ยวกับผู้เขียนสั้นๆ : โปรแกรมเมอร์ ที่ชอบเขียนโค๊ดดั่งบทกวี อ่านง่ายแต่เข้าใจยาก - -"

ขอเลื่อนส่งนะ  ฮือๆ~

พรุ่งนี้คงได้

จ๊วบ

ขอละเลียดแก้ต้นฉบับใหม่นะครับ
ตอนที่ส่งไปให้ ผมก็จัดการลบเทมเพลททิ้งทั้งหมดแล้ว ขอเริ่มใหม่ก่อน น้องดำ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 37