หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมกันทำบุญช่วยให้ผมจบการศึกษาด้  (อ่าน 2740 ครั้ง)
พ่อแม่พี่น้อง ชาว f0nt ครับ แม้ว่ามันอาจจะไม่เกี่ยวกับ font และกราฟฟิค แต่มันเกี่ยวกับการจบของผมครับ  ฮือๆ~

เรื่องของเรื่องก็คือผมดันไปทำวิทยานิพนธ์ของเกี่ยวกับคุณป้า มาร์ธา สจ๊วร์ต ครับ

แล้วดันปรากฏว่าต้องทำแบบสอบถามจากคนดูรายการด้วย  ฮือๆ~
แล้วมันหาคนดูยากมากเลยครับ
รบกวนคนที่เคยดูช่วยผมหน่อยนะครับ  

http://spreadsheets.google.com/viewform?formkey=dGF4WGx4RnFrdXplaGc3ZGxGQmZ3amc6MA

ขอบคุณทุกเสียงที่มอบให้กับผมครับ จบไปผมจะเป็นคนดีของสังคม ไหว้
 กร๊าก ใครคือมาธา สจ๊วตอ่ะ

อยากช่วยนะ แต่ไม่รู้จัก

กาก

ช่วยทำให้แล้วนะ
ดูรายการนี้ประจำเลย
แต่ทำกับข้าวไม่เป็นหรอก  ลันล้า
กร๊าก ใครคือมาธา สจ๊วตอ่ะ

อยากช่วยนะ แต่ไม่รู้จัก

ผมก็ไม่รู้จักแต่อยากช่วย fakeเอาเลยได้มั๊ย...

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
ชื่อคุ้นๆ  หมีโหด~
ทำให้แล้วนะครับผม

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -

เคยอ่านแต่หนังสือป้าแก

// อันนี้คนทำอาหารใช่มะ ไม่ใช่นักร้องบรติช ทาเล้น  น้องดำ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ผมดูประจำอะ  เกย์แอบ
ไปทำให้ละ หื่น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ส.ค. 2009, 17:34 น. โดย เบล » บันทึกการเข้า

รายการฝรั่งๆ แบบนี้ผมดูประจำแหละ ฝึกภาษา  แต่ไม่ค่อยคุ้นกับ ชื่อ มาธา สจ๊วต เท่าไร
รู้แต่ แอนดรู บิก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: [1]