หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: แบบสอบถาม การใช้ชีวิตกับdigital content  (อ่าน 3424 ครั้ง)
ขออนุญาต จนท.เวปบอร์ด และเพื่อนสมาชิก ขอสละเวลาให้ข้อมูลเพื่อการศึกษา โดยขอใช้พื้นที่เวปบอร์ด 4 วัน  ขอบคณอย่างสูง    ขอบคุณมากครับ
http://spreadsheets.google.com/viewform?formkey=dHRtVzExSHFyb1FUc0FZMk00U0FNT1E6MA..

งานวิจัย:การศึกษาความสัมพันธ์ระหว่างรูปแบบการดำเนินชีวิต กับพฤติกรรมการใช้ดิจิตอล คอนเท้นท์

แบบ สอบถามนี้เป็นส่วนหนึ่งของ โครงการศึกษาอิสระ โดยนิสิตปริญญาโท ซึ่งข้อมูลที่ได้จากแบบสอบถามทั้งหมดจะถูกนำไปใช้ประโยชน์ทางด้านวิชาการ เท่านั้น โดยจะไม่เปิดเผยข้อมูลของท่าน ซึ่งจะเก็บข้อมูลไว้เป็นความลับ จึงใคร่ขอความร่วมมือจากท่านในการตอบแบบสอบถามนี้ตามความจริง ทั้งนี้ ผู้วิจัยขอขอบคุณท่านที่ให้ความร่วมมือมา ณ โอกาสนี้
นิยาม ดิจิตอล คอนเท้นท์ (Digital Content) คือ เนื้อหา ข้อมูล ที่อยู่ในรูปของ ข้อความ รูปภาพ อนิเมชั่น เพลง เกมส์ ภาพยนต์ วิดีโอ อีเลิร์นนิ่ง(การเรียน-การสอน และการอบรม) เป็นต้น สำหรับผู้วิจัยได้ค้นคว้าวิจัย ดิจิตอล คอนเท้นท์ ที่ให้บริการทางอินเตอร์เน็ตและผู้ใช้บริการเรียกใช้ผ่านเครื่องคอมพิวเตอร์ แบบ พีซี(PC) หรือ โน๊ตบุ๊ค (Notebook) เท่านั้น

ใส่เนื้อหาให้นิดนึงครับ คนที่เข้ามาอ่านจะได้เข้าใจ (หมอแมว)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ส.ค. 2009, 23:31 น. โดย ☼ หมอแมว ☼ » บันทึกการเข้า
โพสหลายๆห้อง ประเดี๋ยวโดนหมั่นไส้ ไม่มีใครช่วยทำนะครับ
 ไหว้

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
โพสต์แบบก็อปปี้แปะนี่จริงๆ ผิดกติกานะครับ
เพราะเป็นนิสัยที่ไม่น่ารักเลยในการเข้าสังคมเว็บบอร์ด

ดังนั้นโพสต์ในห้องอื่นจึงถูกลบไปหมดแล้ว
เหลือที่นี่ที่เดียวละกันนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ป๊าดดดดด กำลังจะลบ เลย เกือบซวยมั้ยละครับ เจ้าของกระจู๋  กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: [1]