หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องของผม(บนหัว)  (อ่าน 1799 ครั้ง)
ช่วงนี้ผมร่วงบ่อย ไม่รู้ว่าเครียดหรือ.... ตามกาลเวลา   น้องดำ
แต่สังเกต ช่วงเร่งส่งงานนี้ร่วงบ่อยจัง

ใครมีวิธีเด็ดๆ รักษาสภาพเส้นผมกันบ้างครับ เช่น ต้องกินอะไรไปบำรุง ใช้อะไรชโลมมันบ้าง
ถ้าจะให้ดีขอวิธีปลูกผมด้วยนะ  อ๊าง~

อย่าให้เมียดึง เวลาคันยิก
อย่าให้เมียจิก เวลาด่า

เป็นคนหัวไว ให้โยกหัวหลบ

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
ไม่ได้ประชดนะ ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ

พ่อ เฉพาะพ่อนะ ****

ลงคลองไป แล้วเอาขี้โคลนมาสระผม ปละปล่อย ชโลมไว้ อู้ย..

แล้ว..เอิ่ม สักพักค่อยสระผมด้วยยาสระทั่วไป

(ที่บ้านคลองสะอาดน่ะ  กลิ่นโคลนมันจะเหมือนแค่กลิ่นดินๆหน่อย ไม่เน่าๆ )-----ปล พ่อผมยังดกนะ   หยี

แต่ผมก็เคยลองนะ 55+

เอ่อ มาอีดิทอีกที ---  ถ้าร่วงหนักๆ ก็หาหมอดีกว่านะครับ เพระง่ามันมีจากหลายปัจจัย บางคนก็กรรมพันธุ์ บางคนก็ผมมันเกินไป บางคนก็เดครีรยด

ขั้นแรก ลองดู ญาติฝ่ายชายที่บ้านสิครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ส.ค. 2009, 15:10 น. โดย tommyrnb » บันทึกการเข้า
ทาด้วย Minoxidil 5% ครับ  กร๊าก

หน้า: [1]