หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก. ยัยบุ๋ม 12 ก.ย.  (อ่าน 9474 ครั้ง)
 หื่น หื่น หื่น หื่น หื่น << รู้ว่าบุ๋มโปรดปรานอีแมะตัวนี้

มาแล้วจ้า มาแล้ววววววววว
เพิ่งจะมีเวลามาคุ้ยจริงๆ จังๆ ว่า
มีจู๋ สสวก สำหรับบุ๋มหรือยัง
ช้าไปหน่อย แต่ก็เปี่ยมด้วยความตั้งใจนะจ๊ะ

สุขสันต์วันเกิดนะบุ๋ม สุขี สุขี
จากนี้ไป พี่ขอให้บุ๋มเอาชนะใจตัวเองได้ดีขึ้นเรื่อยๆ
สิ่งใดๆ ในตัวบุ๋มที่บุ๋มอยากปรับปรุงแก้ไข ก็ขอให้บุ๋มทำสำเร็จ
เมื่อไม่ยึดมั่นถือมั่น พี่คิดว่าเราทุกคนเปลี่ยนความคิด เปลี่ยนตัวเองได้ ถ้าเราตั้งใจจะทำ ยิ้มน่ารัก

รักนะ ตรั่บ ตรั่บ   หื่น

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ขอบคุณนะคะคุณพี่  หื่น

รักพี่ติ๊กเช่นกันค่ะ  ตรั่บๆๆ  เกย์ออก
อ้ะ สุขสันต์วันเกิดย้อนหลัง ด้วยคนจ้ะ  กรี๊ดดดดด
อ๊ะ สสวก. ย้อนหลังนะจ๊ะ ยิ้มน่ารัก

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังจ้ะ  ยิ้มน่ารัก
สสวก. พี่บุ๋มครับ
มีความสุขมาก ๆ นะ
แล้วจะสั่งหมีถักอีกที  หื่น หื่น

ตัวคนเดียว :]
สสวก.ครับพี่บุ๋ม  ลันล้า

แข็งแรงๆ แฮปปี้ๆ

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
สุขสันต์ สุขสันต์
สุขี สุโข สโมสร
นอนหลับ กินอิ่ม  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
รักนะ ตรั่บ ตรั่บ   หื่น

ขอบคุณนะคะคุณพี่  หื่น

รักพี่ติ๊กเช่นกันค่ะ  ตรั่บๆๆ  เกย์ออก

โชคดีจริงๆ ที่ไม่ได้เกิดช่วงไอ้คำบ้านี่กำลังฮิต  กร๊าก กร๊าก

สสวก. ขอให้คิดมากน้อยลงนะจ๊ะ  เกย์ออก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
สุขสันต์วันเกิดครับ

หื่น

กินรอบวง
สุขสันต์วันเกิดคร้าบบ หยี
สสวก. ย้อนหลัง นะครับ  ปลื้ม

รักนะ ตรุ๊บๆ  เกย์ออก

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
HBD  อ๊าง~
สุขสันต์วันเกิดครับ  ยิ้มน่ารัก

หน้า: [1] 2 3